ราคา 3490000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 26.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 134230.77 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 14
โครงการ ไลฟ์ พระราม 4 - อโศก

Yoknew Property
0973257019
2024-10-09 17:43:39.0
เลขที่ประกาศ: 503776
รายละเอียดเพิ่มเติม
― 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 26.5 ตร.ม.
― ห้องใหม่ ห้องให้แบบ Fully ติดตั้งห้องครัว ชั้นสูงตำแหน่งดี วิวสวย
ใกล้ MRT ศูนย์การประชุมสิริกิติ์

ขายราคา 3.49 ล้านบาท*

️ Quattro Design Flagship Store, A Square, K Village, Emporium
FYI Center, The PARQ, ศูนย์ประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ (QSNCC)
รร.พระหฤทัยคอนแวนต์, รร.สายน้ำผึ้ง, รร.สายน้ำทิพย์
รพ.เมดพาร์ค (MedPark Hospital), รพ.สวนเบญจกิติเฉลิมพระเกียรติ 84 พรรษา

―Green Tunnel
―Swimming Pool & Jacuzzi 6 ฟังก์ชัน ยาว 50 เมตร
―Sundown Terrace
―The Muscle Factory
―The Common
―The Circular Lounge
―Sky Studio
―Rooftop Garden

ลงทะเบียนคลิกเลยที่: https://www.yoknewproperty.com เพื่อรับข้อมูลข่าวสารและข้อเสนอพิเศษมากมาย
"ยกนิ้ว" เรา "ใส่ใจ" พร้อมดูแลบริการหลังการ เช่า/ขาย อย่างครบวงจรที่สุด
✅ลูกค้าสามารถนัดชมโครงการได้ตลอดเวลานะคะ⌚️

-------------------------------------
Call 02-0282635 / O 93 - 941- 5641
LINE@ : @yoknew
Facebook: Yoknew Property
Instagram : yoknew_property
Tiktok : @yoknew_property
-------------------------------------
#yoknew #yoknewproperty #yoknew_property
#คอนโด #condo #คอนโดมิเนียม #condominium #คอนโดให้เช่า #เช่าคอนโด #ให้เช่าคอนโด #rent #condoforrent #ซื้อ
คอนโด #ขายคอนโด #condoforsale #คอนโดกรุงเทพ #condoforsalebangkok #คอนโดราคาถูก #คอนโดราคาดี
#อสังหาริมทรัพย์ #อสังหาฯ #bts #คอนโดใกล้bts #คอนโดติดbts #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #mrt #คอนโดใกล้mrt #คอนโด