ราคา 880000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 29.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 30344.83 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 3
เลขที่ห้อง 308/33
โครงการ เดอะแคช พระราม3สำโรง The Cache Rama3-Samrong

แอน Kaewngam
0810663036
2024-09-11 11:03:39.0
เลขที่ประกาศ: 498906
รายละเอียดเพิ่มเติม
รายละเอียดสินค้า ขายเดอะแคช คอนโด พระราม 3 – สำโรง ตึก A ติดถนน ชั้น 3 ห้องมุม ฝั่งไม่ร้อนค่ะ เจ้าของขายเอง ระเบียงกว้างและยาวประมาณ1.5 x 3.5 เมตร หลังห้องโล่งไม่มีตึกบัง ร่มรื่น ลมพัดผ่านตลอด มีรถ 2 แถวผ่านตลอดทั้งคืน ด้านหน้าโครงการมีป้ายรถเมล์ มี พี่ รปภ. อยู่ประจำทั้งคืน ห่างจากทางเข้าคอนโดเพียง 100 เมตรเท่านั้น ใกล้ตลาด เนื้อที่ : 30 ตารางเมตร ห้องนอน : 1 ห้องน้ำ : 1 ขนาดห้องประมาณ 30 ตรม. มี แอร์ Daikin 18000 btu เคาน์เตอร์ครัว ตู้เก็บของ ตู้เสื้อผ้า เตียงและที่นอน ชั้นวางทีวี โต๊ะเครื่องแป้ง ที่ตั้งโครงการ : ติดถนนปู่เจ้า ,ใกล้ป้ายรถเมล์ ลงรถแล้วเดินเข้าโครงการได้เลย เพียง 1 กม.จากถนนสุขุมวิท สะดวกในการเดินทาง เพียง 1 กม. ถึงสถานีBTS สำโรง และ BTS สถานีปู่เจ้าสมิงพราย สะดวกในการเดินทาง เพียง 4.2 กม. ถึงจุดขึ้น-ลง ทางด่วนขั้นที่ 1 (บางนา) เพียง 4.9 กม. หรือ 5 นาทีถึงจุดขึ้น-ลง วงแหวนอุตสาหกรรม ซึ่งจะสามารถ เชื่อมต่อถึง ถนนพระราม 3 ,ถนนสุขสวัสดิ์ สถานที่สำคัญที่ใกล้โครงการ เดอะแคช พระราม3 สำโรง : โรงเรียน/มหาวิทยาลัย โรงเรียนเตรียมอุดมน้อมเกล้าสมุทรปราการ, โรงเรียนสตรีสมุทรปราการ, มหาวิทยาลัยราชภัฎสวนดุสิต ศูนย์บุษยมาศ สถานที่ท่องเที่ยว อนุสาวรีย์ช้างสามเศียร,ฟาร์มจรเข้สมุทรปราการ, สถานตากอากาศบางปู ห้างสรรพสินค้า อิมพีเรียล สำโรง, คาร์ฟู สำโรง โรงพยาบาล โรงพยาบาลเมืองสมุทรปู่เจ้า,โรงพยาบาลชัยปราการ รถประจำทาง รถ 2 แถว วิ่งจากท่าน้ำสำโรง – อิมพีเรียลสำโรง ติดต่อแอน ได้ตลอดเวลาคะ กดเพื่อดู Line: annie3036 เบอร์โทร 0810663036 / ตี๋ เบอร์โทร 0617156989