ราคา 3538000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 62.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 57064.52 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 18
โครงการ ลุมพินี เพลส รัชดา ท่าพระ

ZThaiHome
0948978878
2024-07-31 16:28:05.0
เลขที่ประกาศ: 493001
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ลุมพินี เพลส รัชดา ท่าพระ
62.13 ตรม. ตึกบี ชั้น18
2ห้องนอน
1ห้องน้ำ
1ห้องครัว
2ระเบียง
1ที่จอดรถประจำ
ตกแต่งทั้งห้อง พร้อมเฟอร์นิเจอร์​ครบ

::รายละเอียด::
- พื้นที่ 62.13 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคารบี
- ชั้นที่ 18 จากทั้งหมด 29 ชั้น

::สถานที่ใกล้เคียง::
เดอะมอลล์ท่าพระ
BRT สถานีราชพฤกษ์

พิกัด: https://maps.google.com/maps?q=13.707000714785506,100.4860009253025

ราคา: 3,538,000 บาท

#Zthaihome
#รับฝากขายเช่าอสังหาฯไทย
#รับฝากขายเช่าบ้านคอนโดมือสอง

Contact
Tel 0948978878
Line id ; @788giris
WhatsApp+66948978878

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ลุมพินี เพลส รัชดา ท่าพระ

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ลุมพินี เพลส รัชดา ท่าพระ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 4 ประกาศ

ขาย คอนโด ลุมพินี เพลส รัชดา ท่าพระ 62.13 ตรม. ตึกบี ชั้น18 ขาย3, 538,000บาท

เลขที่: 492976
2024-07-31 14:49:27.0
Add to wishlist

ลุมพินี เพลส รัชดา ท่าพระ

ขนาดพื้นที่ 62.0 ตารางเมตร

Ranie Estate

0634128966

ขาย 3538000.00 บาท