ราคา 4999000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 64.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 78109.38 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
โครงการ ศุภาลัย ลอฟท์ แอท สถานีตลาดพลู

Asset X property
0634924632
2024-07-26 22:44:12.0
เลขที่ประกาศ: 492567
รายละเอียดเพิ่มเติม
รหัสทรัพย์ HL081522

ขาย คอนโด ศุภาลัย ลอฟท์ แอท สถานีตลาดพลู 64.46 ตรม ชั้น 5 ห้องมุม เฟอร์นิเจอร์บิวอิน ทั้งห้อง

:: จุดเด่น ::
- เฟอร์นิเจอร์บิวอิน ทั้งห้อง
- ม่านครบทุกห้อง
- ห้องมุม ไม่ร้อน ใกล้สวน

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 64.46 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 5 จากทั้งหมด 35 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ ตะวันตก
- วิว สวน

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ : ศุภาลัย ลอฟท์ สถานีตลาดพลู Supalai Loft @ Talat Phlu Station
- เจ้าของโครงการ : ศุภาลัย Supalai
- เนื้อที่ทั้งหมด : 6-1-84.8 ไร่
- จำนวนห้อง : ห้องพักอาศัย : 879 ยูนิต ร้านค้า : 4 ยูนิต
- ที่จอดรถ : 1 คัน
- จำนวนลิฟท์ : ลิฟท์โดยสาร 3 ตัว ลิฟท์ขนของ 1 ตัว
- ที่ตั้ง : ถนนรัชดาภิเษก แขวงบุคคโล เขตธนบุรี กทม.
- ค่าส่วนกลาง : 35 บาท/ตรม/เดือน

- CCTV
- รปภ. 24 ชม.

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
- The Mall ท่าพระ : 200 ม.
- Asiatique : 3.4 กม.
- Platfrom วงเวียนใหญ่ : 3.9 กม.
- SENA fest : 4.2 กม.
- ICONsiam : 5 กม.

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.711314,100.479843

ราคา: 4,999,000 บาท

ติดต่อ
คุณ เอ
Tel : 081-652-6365
Email : suttisak_h@yahoo.com

Admin
Tel: 063-492-4632
Line ID : @assetx.p

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0