ราคา 3950000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 31.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 127419.35 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 17
โครงการ ไลฟ์ เจริญนคร-สาทร

Yoknew Property
0918530285
2024-07-26 15:24:10.0
เลขที่ประกาศ: 492456
รายละเอียดเพิ่มเติม
Life Charoennakhon-Sathorn
The New“Perfect Combination”
นิยามใหม่…ของชีวิตบนทำเล 2 ไลฟ์สไตล์

◾️1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 31.5 ตร.ม.
◾️ห้องราคา VVIP ชั้นสูง วิวแม่น้ำ
ใกล้ BTS กรุงธนบุรี
Interchange กับรถไฟฟ้าสายสีทอง เชื่อมต่อไปยัง ICONSIAM ได้สะดวกแค่ 1 สถานี

3.95 ล้าน*

―รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

"ยกนิ้ว" เรา "ใส่ใจ" พร้อมดูแลบริการหลังการ เช่า/ขาย อย่างครบวงจรที่สุด
✅ลูกค้าสามารถนัดชมโครงการได้ตลอดเวลานะคะ⌚️
-------------------------------------
Call 02-0282635 / O 93 - 941- 5641
LINE@ : @yoknew ( https://lin.ee/pIcn5DJ )
Facebook: Yoknew Property
Instagram : www.instagram.com/yoknew_property
Tiktok : https://www.tiktok.com/@yoknew_property
-------------------------------------
#yoknew #yoknewproperty #yoknew_property
#คอนโด #condo #คอนโดมิเนียม #condominium #คอนโดให้เช่า #เช่าคอนโด #ให้เช่าคอนโด #rent #condoforrent
#ซื้อคอนโด #ขายคอนโด #condoforsale #คอนโดกรุงเทพ #condoforsalebangkok #คอนโดราคาถูก #คอนโดราคาดี
#อสังหาริมทรัพย์ #อสังหาฯ #bts #คอนโดใกล้bts #คอนโดติดbts #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #mrt #คอนโดใกล้mrt #คอนโด
สุขุมวิท #สุขุมวิท #คอนโดพญาไท #พญาไท #คอนโดสาธร #สาธร #คอนโดรัชดา #รัชดา #มาแรง #เทรนด์วันนี้