ราคา 63400000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 178.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 356179.78 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 21
โครงการ บันยัน ทรี เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพ

Yoknew Property
0991208468
2024-07-02 22:44:46.0
เลขที่ประกาศ: 489313
รายละเอียดเพิ่มเติม
Banyan Tree Residences Riverside
คอนโด High Rise วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ระดับ Ultimate Luxury
ทุกห้องออกแบบเป็น Single Loaded Corridor หน้ากว้าง 8 เมตร มองเห็นวิวแม่น้ำแบบพาโนรามิกในทุกยูนิต

◾️2 Bedroom 3 Bathroom Size 178.34 sq m.
◾️ห้องขนาดใหญ่ กระจกโค้งฟูเฟรม วิวแม่น้ำเจ้าพระยา
ใกล้รถไฟฟ้า BTS คลองสาน

63.4 ล้าน*

️ DEPARTMENT STORE
― ICONSIAM

SCHOOL & UNIVERSITY
― โรงเรียนศึกษานารี

HOSPITAL
―รพ.ตากสิน

"ยกนิ้ว" เรา "ใส่ใจ" พร้อมดูแลบริการหลังการ เช่า/ขาย อย่างครบวงจรที่สุด

✅ลูกค้าสามารถนัดชมโครงการได้ตลอดเวลานะคะ⌚️

-------------------------------------
Call 02-0282635 / O 93 - 941- 5641
LINE@ : @yoknew ( https://lin.ee/pIcn5DJ )
Facebook: Yoknew Property
Instagram : www.instagram.com/yoknew_property
Tiktok : https://www.tiktok.com/@yoknew_property
-------------------------------------
#yoknew #yoknewproperty #yoknew_property
#คอนโด #condo #คอนโดมิเนียม #condominium #คอนโดให้เช่า #เช่าคอนโด #ให้เช่าคอนโด #rent #condoforrent
#ซื้อคอนโด #ขายคอนโด #condoforsale #คอนโดกรุงเทพ #condoforsalebangkok #คอนโดราคาถูก #คอนโดราคาดี
#อสังหาริมทรัพย์ #อสังหาฯ #bts #คอนโดใกล้bts #คอนโดติดbts #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #mrt #คอนโดใกล้mrt #คอนโด
สุขุมวิท #สุขุมวิท #คอนโดพญาไท #พญาไท #คอนโดสาธร #สาธร #คอนโดรัชดา #รัชดา #มาแรง #เทรนด์วันนี้
#BanyanTreeResidencesRiverside
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง: