ราคา 1800000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 50.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 36000.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 8
โครงการ Sriracha Condoview : ศรีราชา คอนโดวิว

Blue Gold Property
0814159892
2024-06-18 00:04:45.0
เลขที่ประกาศ: 487495
รายละเอียดเพิ่มเติม
Sriracha Condoview

ชนิดของห้อง 1 ห้องนอน
วิวเมือง และ ภูเขา
ชั้น 8
ขนาดห้อง 50 ตรม.
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น 1 ห้องครัว

ราคาขาย 1,800,000 บาท

เครื่องใช้ไฟฟ้า เครื่องปรับอากาศ ไมโครเวฟ อ่างอาบน้ำ เครื่องทำน้ำอุ่น ฝักบัวอาบน้ำ ทีวี กาน้ำร้อน เครื่องซักผ้า ระเบียง ที่จอดรถ

สิ่งอำนวยความสะดวก ลิฟท์ ที่จอดรถ การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง กล้องวงจรปิด ฟิตเนส wi-fi เป็นต้น

พิกัด https://maps.app.goo.gl/GQ3m2euad3GnWnpo8?g_st=il

ห่างจาก โรงพยาบาลพญาไทศรีราชา ประมาณ 740 ม.
ห่างจาก ห้างสรรพสินค้าตึกคอมศรีราชา - ท็อปส์ซุปเปอร์มาร์เก็ต (ศรีราชาแหลมทอง) ประมาณ 550 ม.
ห่างจาก ห้างสรรพสินค้าโรบินสัน (ศรีราชา) ประมาณ 800 ม.
ห่างจาก ห้างสรรพสินค้าแปซิฟิคปาร์คศรีราชา ประมาณ 820 ม.
ห่างจาก มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตศรีราชา ประมาณ 5.8 กม.
ห่างจาก โรงเรียนสมาคมไทย-ญี่ปุ่นศรีราชา ประมาณ 7.4 กม.
ห่างจาก มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลตะวันออก วิทยาเขตบางพระ ประมาณ 9.2 กม.

สนใจติดต่อ
081-415-9892 คุณสินีณัฐ์
097-462-6474 คุณสินีณัฐ์
LINE ID @bluegold.property
FB page Blue Gold Property ศรีราชา ชลบุรี
ติดต่อ/สอบถามเพิ่มเติม https://lin.ee/ECWRnGV

บริษัท บลูโกลด์ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
รับขายฝากอสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0