ราคา 21000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 206.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 101941.75 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 17
โครงการ THE STAR ESTATE สาทร-สีลม

Asset X property
0634924632
2024-05-29 14:10:52.0
เลขที่ประกาศ: 485057
รายละเอียดเพิ่มเติม
เลขที่ทรัพย์ L081252

ขาย คอนโด THE STAR ESTATE @ NARATHIWAS พื้นที่ 206.62 ตรม. 4 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ ทำเลดี ห้อง Duplex
ราคาพิเศษ

:: จุดเด่น ::
- ทำเลดีติดสาทร-สีลม
- ห้อง Duplex (ชั้น 17-18)
- วิวแม่น้ำเจ้าพระยาคุ้งบางกะเจ้า

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 206.62 ตรม.
- ชนิด 4 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 17-18 จากทั้งหมด 20 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ เหนือ
- วิว แม่น้ำ

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ : เดอะ สตาร์ เอสเตท @ นราธิวาส / THE STAR ESTATE @ NARATHIWAS
- เจ้าของโครงการ : Eastern Star
- เนื้อที่ทั้งหมด : 4 ไร่ 2 งาน 88 ตร.ว.
- จำนวนห้อง : 211 ยูนิต
- ที่จอดรถ : 2 คัน
- ที่ตั้ง : ถนนนราธิวาสราชนครินทร์ แขวงช่องนนทรี เขตยานนาวา กรุงเทพฯ

:: สิ่งอำนวยความสะดวก ::
- รถ BRT ผ่านหน้าโครงการ
- สระว่ายน้ำ ขนาด 7 x20 เมตร สระว่ายน้ำเด็ก Jacuzzi, Fitness , Sauna
- สนามเด็กเล่น
- ห้องอเนกประสงค์เพื่อประชุมหรือ อ่านหนังสือ
- สามารถเชื่อมต่อระบบ อินเตอร์เน็ท ความเร็วสูงภายใน ห้องพัก (ADSL)
- ระบบโทรทัศน์วงจรปิด 24 ชั่วโมง
- ระบบรักษาความปลอดภัยทันสมัยด้วย Proximity Card และยามรักษาการณ์ ตลอด 24 ชั่วโมง

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
- โลตัส พระราม3
- เซ็นทรัล พระราม3
- สำนักงานเขต ยานนาวา
- โรงเบียร์ เยอรมันตะวันแดง
- Makro

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.696681,100.544203

ราคา: 21,000,000 บาท

คุณ เป้
Tel. 061-923-2636
Line ID. kantapone

Admin
Tel: 063-492-4632
Line ID : @assetx.p
E-mail: Adm.assetx@gmail.com
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้