ราคา 990000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 24.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 41250.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 3
โครงการ เดอะ ชีวา แซงค์ทัวรี่ เขาใหญ่ 2

Asset X property
0634924632
2024-05-27 11:13:27.0
เลขที่ประกาศ: 484891
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายด่วน ขายถูกมาก‼️
คอนโด เดอะ ชีวา แซงค์ทัวรี่ เขาใหญ่ 2
ตำบลวังไทร อำเภอปากช่อง นครราชสีมา

วิวภูเขา (ห้องใหม่มาก! ของตกแต่งจากอิเกีย)

รายละเอียดทรัพย์
ชั้น 3 พื้นที่ 24.17 ตร.ม.
สูง 6 ชั้น 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ เคาเตอร์ครัว 1 ที่จอดรถ
ระเบียงหันหน้าทางทิศตะวันตก

จุดเด่นของโครงการ : โครงการตั้งอยู่ทำเลดี บนเขาใหญ่ รายล้อมด้วย ธรรมชาติ อันเป็นแหล่งโอโซน อันดับ 7 ของโลก
การเดินทางสะดวกเพียง 2.5 ชม. จากกรุงเทพฯ

-ถนนร่มรื่น เย็น ฉ่ำใจ
-เส้นทาง 2235 ปากช่อง-วังน้ำเขียวและหอศิลป์พิมานทิพย์

-คลีนิครักษาสุขภาพในโครงการ

พิเศษเพียง 990,000 บาท เท่านั้น‼️‼️

สนใจติดต่อคุณเบส
081-9876722
Line ID :: bessk43
surinthorn.assetx@gmail.com

Admin
Tel: 063-492-4632
Line ID : @assetx.p
E-mail: Adm.assetx@gmail.com

ที่ตั้ง ::https://maps.app.goo.gl/XTYtXrHTQ1R4Q58t8?g_st=il

#อสังหาน่าซื้อbyassetxproperty #thechivasanctuarykaoyai #kaoyaiproperty

รับฝากขายเช่าบ้านคอนโดที่ดินด้วยวิธีที่แตกต่างขายไม่ได้ไม่คิดตัง!
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้