ราคา 1480000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 28.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 52857.14 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 6
โครงการ Mestyle สุขุมวิท บางนา

Asset X property
0634924632
2024-05-25 14:01:35.0
เลขที่ประกาศ: 484774
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด มีสไตล์ Mestyle @ Sukhumvit-Bangna ใกล้ เซ็นทรัล บางนา 28 ตรม ชั้น 6 ใกล้ BTS ศรีเอี่ยม

:: จุดเด่น ::
- ใกล้ รถไฟฟ้า BTS สถานีศรีเอี่ยม 1.4 กม
- ใกล้ 7-Eleven และร้านค้าร้านอาหาร ตลอดซอยบางนาตราด 23
- ใกล้ห้างสรรพสินค้าชั้นนำ เซ็นทรัล บางนา และบิ๊กซี สาขาบางนา
- เดินทางสะดวกสบาย ใกล้ถนนศรีนครินทร์, ถนนสุขุมวิท, ถนนกาญจนาภิเษก, ทางพิเศษบูรพาวิถี
- เข้า-ออก ได้หลายเส้นทาง ซอยบางนาตราด 23 ซอยอุดมสุข 60 ซอยศรีนครินทร์ 54, 56, 58
- วิวสนามฟุตซอล+วิวเมือง ไม่บล็อค ลมพัดเข้าห้องเย็นสบาย

:: รายละเอียดห้อง ::
- 28 ตรม
- 1 นอน 1 น้ำ
- ชั้น 6
- ทิศเหนือ ห้องเย็นทั้งวัน

**ขาย 1,480,000 บาท**

:: รายละเอียดโครงการ ::
- มีสไตล์ @ สุขุมวิท-บางนา MESTYLE @ SUKHUMVIT-BANGNA
- บริษัท มีสไตล์ แลนด์ จำกัด
- คอนโด Low-Rise 3 อาคาร สูง 8 ชั้น จำนวน 568 ยูนิต
- ปีที่สร้างเสร็จ พ.ศ. 2558
- สระว่ายน้ำ
- ฟิตเนส
- สวนส่วนกลาง
- ค่าส่วนกลาง ตรม ละ 35 บาท
- ที่จอดรถประมาณ 50%
- ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
- โรงพยาบาลไทยนครินทร์ : 750 เมตร
- พาราไดซ์ พาร์ค : 2.8 กม
- ซีคอนสแควร์​ ศรีนครินทร์ : 3.4 กม
- ตลาดรถไฟ ศรีนครินทร์ : 3.9 กม

สนใจติดต่อ
Tel. 096-879 3245
LINE ID: Doze
Email: Jumpolphat.assetx@gmail.com

แอดมิน/Admin
Tel: 063-492-4632
Line ID : @assetx.p
E-mail: Adm.assetx@gmail.com

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ: