ราคา 6500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 64.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 101562.50 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 34
โครงการ ลุมพินี พาร์ค ริเวอร์ไซด์ พระราม 3

Vicky Puniramai
0810600433
2024-05-17 15:42:31.0
เลขที่ประกาศ: 484034
รายละเอียดเพิ่มเติม
ID-14118

รายละเอียดห้อง
•,64.02 ตรม. / 2 ห้อง
นอน / 2 ห้องน้ำ - มีครัว
+ ห้องนั่งเล่น
•,ตึก A ชั้น 34 (ตึกสูง
36 ชั้น) หน้าต่างทิศตะวัน
ออก วิวแม่น้ำเจ้าพระยา,
สะพานภูมิพล1 และ 2
•,สิ่งอำนวยความสะดวก
7-11, ร้านอาหาร, ร้าน
เสริมสวย, ร้านซักอบรีด,
วินมอเตอร์ไซค์ + ป้ายรถ
เมล์หน้าตึก
•,ส่วนกลาง ห้องฟิตเนส,
สระว่ายน้ำ, ซาวน่า, สวน
หย่อม, ท่าเรือ, Shuttle
Bus รับ-ส่ง BTS ช่อง
นนทรี, รปภ 24ชม.,
กล้องวงจรปิด และระบบคีย์
การ์ด
ทำเลเดินทางสะดวก
•,ใกล้แยกสาธุประดิษฐ์ ติด
ถนนพระราม3 ใกล้ BRT
สถานีวัดดอกไม้
(400เมตร)
•,1.5 กม. จากทางพิเศษ
เฉลิมมหานคร เชื่อมต่อ
ทางพิเศษศรีรัช
•,ถนนใกล้เคียง 1) ถนน
พระราม3 2) ถนน สาธุ
ประดิษฐ์ 3) ทางพิเศษ
เฉลิมมหานคร 4) ทาง
พิเศษศรีรัช 5) ถนน
รัชดาภิเษก 6) วงแหวน
อุตสาหกรรม 7) ถนน
จันทน์ 8) ถนน นราธิวาส
ราชนครินทร์
พิกัด

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ลุมพินี พาร์ค ริเวอร์ไซด์ พระราม 3

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ลุมพินี พาร์ค ริเวอร์ไซด์ พระราม 3

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 14 ประกาศ

KL04381 - Lumpini Park Riverside - Rama 3 - BRT WAT Dokmai - Central Rama 3 - Saint Louis College