ราคา 2750000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 23.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 119565.22 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 20
โครงการ IDEO MOBI จรัญ INTERCHANGE (ไอดีโอ โมบิ จรัญ-อินเตอร์เชนจ์)

Vicky Puniramai
0810600433
2024-05-08 16:59:09.0
เลขที่ประกาศ: 482806
รายละเอียดเพิ่มเติม
พร้อมนัดชม
ติดต่อ คุณวิกกี้
มือถือ 081-060-0433
ไลน์ @icondo
อีเมล์
info@bangkokhomecondo.com

ID-13990

ห้องหน้ากว้าง
เฟอร์นิเจอร์ครบ
1 ห้องครัว 1 เตียง
โซฟา ทีวี ตู้เย็น
ไมโครเวฟ เครื่องซักผ้า
แอร์ 1ตัว ตู้เสื้อผ้า โต๊ะ

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
IDEO MOBI จรัญ INTERCHANGE (ไอดีโอ โมบิ จรัญ-อินเตอร์เชนจ์)

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: IDEO MOBI จรัญ INTERCHANGE (ไอดีโอ โมบิ จรัญ-อินเตอร์เชนจ์)

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 27 ประกาศ

ขาย คอนโด ไอดีโอ โมบิ จรัญ-อินเตอร์เชนจ์ ID-13990

เลขที่: 482806
2024-05-08 16:59:09.0
Add to wishlist

IDEO MOBI จรัญ INTERCHANGE (ไอดีโอ โมบิ จรัญ-อินเตอร์เชนจ์)

ขนาดพื้นที่ 23.0 ตารางเมตร

Vicky Puniramai

0810600433

ขาย 2750000.00 บาท

JCS168 ขาย คอนโด 1นอน3.9ล IDEO MOBI จรัญ INTERCHANGE 34 ตรม.

เลขที่: 432323
2023-03-04 00:16:43.0
Add to wishlist

IDEO MOBI จรัญ INTERCHANGE (ไอดีโอ โมบิ จรัญ-อินเตอร์เชนจ์)