ราคา 7850000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 52.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 150961.54 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 22
โครงการ Supalai elite สาทร - สวนพลู

Propdet Agency
0962456285
2024-01-18 15:45:47.0
เลขที่ประกาศ: 470248
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด เพนท์เฮ้าส์วิวเมือง สงบ แต่งครบ พร้อมอยู่ Supalai elite สาทร - สวนพลู 52 ตรม.

::จุดเด่น::
• เข้า-ออกทั้ง 4 ทิศ ทั้งพระราม 4 สาทร สวนพลู นราธิวาส Prime Location สุดๆ

::รายละเอียด::
- พื้นที่ 52 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 22

::รายการฟอร์นิเจอร์::
- เตียงใหญ่ 6 ฟุต พร้อมม่านกัน UV
- เพดาน 3 เมตร
- เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ เครื่องซักผ้า, เครื่องล้างจาน ฯลฯ

::รายละเอียดโครงการ::
- ชื่อโครงการ: Supalai elite สาทร - สวนพลู

**ผู้เช่าหมดสัญญา 15 เมษายน 67 นี้**

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
- โรงพยาบาลบีเอ็นเอช 500 ม.
- BRT สาทร 700 ม.
- BRT อาคารสงเคราะห์ 700 ม.
- เซ็นทรัล สีลมคอมเพล็กซ์ 800 ม.
- BTS ศาลาแดง 900 ม.
- BTS ช่องนนทรี 900 ม.
- MRT สีลม 900 ม.
- BRT เทคนิคกรุงเทพ 1 กม.
- โรงพยาบาลกรุงเทพคริสเตียน 1 กม.
- MRT ลุมพินี 1.1 กม.
- โรงพยาบาลจุฬาลงกรณ์ 1.2 กม.
- มหาวิทยาลัยกรุงเทพ (กล้วยน้ำไท) 1.2 กม.
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.720983,100.53747

ราคา: 7,850,000 บาท

(ค่าโอนคนละครึ่ง)

- ติดต่อ คุณ แป้ง 063-664-1936 หรือ 096-245-6285
- Line : 0636641936
- Line@ : @propdet หรือคลิก https://lin.ee/6EHVGRM
"เชี่ยวชาญ ใส่ใจ ดันให้จบทุกเคส "
#propdetagency #พร็อพเด็ดเอเจนซี่
#บ้านใหม่มือสอง #หาบ้านมือสอง #รับฝากขายบ้าน #ขายคอนโด #คอนโดย่านสาทร #คอนโด #ขายเพนท์เฮ้าส์ #ศุภาลัยเอลีท

สนใจติดต่อ: Propdet Agency 0962456285
Line: @propdet