ราคา 1650000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 63.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 26190.48 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
โครงการ อมตะแมนชั่น

กอล์ฟ JC
0968793245
2024-01-16 22:16:27.0
เลขที่ประกาศ: 470049
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย/เช่า คอนโดอมตะนคร ชลบุรี ใกล้โลตัสพลัสมอลล์ ขนาด 63 ตรม. 2 นอน เฟอร์ครบ ห้องตกแต่งสวย น่าอยู่

** ขายเพียง 1.65 ล้าน !! **
** เช่า 6,500 บาท/เดือน เท่านั้น !! **

:: จุดเด่น ::
- ตั้งอยู่บริเวณหน้านิคมอมตะนคร ล้อมรอบด้วยแหล่งสำคัญ เช่น ห้างโลตัส, โรงพยาบาล, ธนาคาร, อมตะสปริง, สนามกีฬา
- มีร้านอาหารญี่ปุ่นชื่อดัง Nippon Tei ใต้คอนโด เหมาะสำหรับเป็นที่พักอาศัยของผู้บริหาร
- เงียบสงบ แม้ใกล้แหล่งสำคัญมากมาย ไม่มีเสียงดังรบกวน

:: รายละเอียดห้อง ::
- ขนาด 63 ตรม.
- 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้น 2
- เฟอร์นิเจอร์ - ตู้เสื้อผ้า, เตียง 6ฟุต พร้อมชุดเครื่องนอน, โซฟา, ชั้นวางทีวี, โต๊ะอาหาร/โต๊ะทำงาน
- ตู้เครื่องครัว ไมโครเวฟ กาต้มน้ำ หม้อหุงข้าว
- เครื่องใช้ไฟฟ้า - แอร์, ทีวี, ตู้เย็น, เครื่องทำน้ำอุ่น
- ม่านปรับแสง

ที่ตั้ง https://g.page/amata-mansion?share

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ : อมตะแมนชั่น (Amata Mansion)
- อาคารชุดพักศัย 1 อาคารสูง 5 ชั้น
- สระว่ายน้ำ
- ที่จอดรถใต้อาคาร
- รปภ. 24 ชั่วโมง
- กล้องวงจรปิดโครงการ, ประตู Key Card

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
- 10 ม จาก ร้านอาหารญี่ปุ่น Nippon Tei
- 150 ม จาก ร้านอาหาร Green Grass Thai
- 100 ม จาก สนามกีฬาคอร์ทแบตมินตัน
- 500 ม จาก อมตะ สปริง คันทรี คลับ
- 700 ม จาก แหล่งรวมธนาคาร
- 1 กม จาก Tesco Lotus Plus Mall

Tel: 096-879 3245
LINE ID: Doze
Email: Jumpolphat.c@gmail.com

Sale ​​/ rent Amata Nakorn Condo, Chonburi, near Lotus Plus Mall, size 63 sqm., 2 bedrooms, fully furnished, nice decorated
room