ราคา 150000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 30.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ระบุ

tuksa
0896929435
2014-03-12 16:31:19.0
เลขที่ประกาศ: 46637
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์condo ทิวลม ชะอำ ราคขายดาวน์ 150,000 บาท พื้นที่ 29.70 ตรม 1ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ตึก A ชั้น 8 วิว มองเห็น ทะเล วิวสระน้ำ ห่างจากทะเล 150 เมตรเป็น โครงการของแสนศิริ โครงการเสร็จปี 57ราคาหน้าสัญญาอยู่ที่ 1,550,000 บาท ราคารวม 1,700,000 บาท (ราคาขายดาวน์+ ราคาหน้าสัญญา) ต้องการขายด่วนมากๆค่ะ

จำนวนอาคาร:
0

ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

ขายดาวน์condo ทิวลม ชะอำ ราคขายดาวน์ 150,000 บาท

เลขที่: 46637
2014-03-12 16:31:19.0
Add to wishlist

ไม่ระบุ

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

tuksa

0896929435

ขาย 150000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายดาวน์condo ทิวลม ชะอำ ราคขายดาวน์ 150,000 บาท
ขาย 150000.00 บาท
ขาย CONDO INTRO – PAHOLYOTHIN – PRADIPAT 7
ขาย 3600000.00 บาท
Condo Empire Place sathon คอนโด เอ็มเพลส สาธร 65 ตรม 1 นอน 1 น้ำ ใกล้รถไฟฟ้า นราธิวาส ใกล้ห้าง Central สีลม
ขาย 6990000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ Ideo Mobi Eastgate - 180000 บาท ติดต่อคุณ น้อง อ่อน
ขาย 180000.00 บาท
Three Bedroom Condo in Thonglor for SALE - 128SQM
ขาย 8900000.00 บาท
ขายดาวน์ ( เท่าทุน ) ราคา Pre–sale คอนโดลิป Lip ลาดพร้าว 20 ห้องต
ขาย 250000.00 บาท
ขายดาวน์คอนโด living nest รามคำแหง ชั้น7 อาคารB
ขาย 199000.00 บาท
ขายคอนโด ห้องมุม ติด AirportLink , Motorway และ ถ.ศรีนครินทร์
ขาย 1500000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดลุมพินีราคาถูก For rent!!! ขนาด62ตรม.18,900 ฿ กว้างขวางไม่อึดอัด มี2 ห้องนอน 2ห้องน้ำ ใหม่ไม่เคยอยู่ เฟอร์ครบ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ สนใจโทร.คุณฝน 0833333380
เช่า 15900.00 บาท
ขายด่วน ซุปเปอร์ถูก 2.2 ลบ The Key แจ้งวัฒนะ ตึก A ชั้น 4 วิวสระว่ายน้ำ
ขาย 2199000.00 บาท
clear