ราคา 24900000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 100.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 249000.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 30
โครงการ เอช คิว ทองหล่อ

poopae poopae
0851210072
2023-11-20 08:39:18.0
เลขที่ประกาศ: 464266
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด เอชคิว ทองหล่อ สุขุมวิท 55 ชั้น 30 ขนาด 100 ตรม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ เฟอร์นิเจอร์ครบ ขายราคา 24.9 ล้านบาท พร้อมผู้เช่า

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
เอช คิว ทองหล่อ

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: เอช คิว ทองหล่อ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 10 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ เอช คิว ทองหล่อ

เลขที่: 464266
2023-11-20 08:39:18.0
Add to wishlist

เอช คิว ทองหล่อ

ขนาดพื้นที่ 100.0 ตารางเมตร

poopae poopae

0851210072

ขาย 24900000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ เอช คิว ทองหล่อ

เลขที่: 463518
2023-11-14 09:00:14.0
Add to wishlist

เอช คิว ทองหล่อ

ขนาดพื้นที่ 100.0 ตารางเมตร

poopae poopae

0851210072

ขาย 23900000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ เอช คิว ทองหล่อ

เลขที่: 462635
2023-11-06 08:46:31.0
Add to wishlist

เอช คิว ทองหล่อ

ขนาดพื้นที่ 100.0 ตารางเมตร

poopae poopae

0851210072

ขาย 23900000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ เอช คิว ทองหล่อ

เลขที่: 462424
2023-11-03 09:08:25.0
Add to wishlist

เอช คิว ทองหล่อ

ขนาดพื้นที่ 100.0 ตารางเมตร

poopae poopae

0851210072

ขาย 23900000.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ เอช คิว ทองหล่อ