ราคา 6200000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 51.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 121568.63 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
โครงการ D’Rouvre Condominium : เดอ รูฟ คอนโดมิเนียม

Kate
0814561326
2023-11-17 12:29:56.0
เลขที่ประกาศ: 464053
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด D’Rouvre Condominium 51 ตรม. 1นอน 1น้ำ ชั้น5 ใกล้btsอารีย์ และสนามเป้า.

:: จุดเด่น ::
ห้องใหม่ การตกแต่งทันสมัย
ห้องกว้าง

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 51 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร 1
- ชั้นที่ 5 จากทั้งหมด 8 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ เหนือ
- วิว เมือง

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
เฟอร์นิเจอร์ครบ

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: D’Rouvre Condominium : เดอ รูฟ คอนโดมิเนียม / D’Rouvre Condominium

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
Bts อารีย์
Btsสนามเป้า
โรงพยาบาลพญาไท1 และ 2
กระทรวงการคลัง
จตุจักร
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.777258,100.545558

ราคา: 6,200,000 บาท

สนใจติดต่อ: Kate 0814561326
Line: akebob2520
Mobile/WhatsApp:+66-81-456-1326
Line ID: akebob2520

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
D’Rouvre Condominium : เดอ รูฟ คอนโดมิเนียม

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: D’Rouvre Condominium : เดอ รูฟ คอนโดมิเนียม

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 8 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)