ราคา 2300000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 26.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 88461.54 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
โครงการ SUN CITY MRT Yaek Fai Chai : ซัน ซิตี้ แยกไฟฉาย

Jcotproperty
0630964452
2023-10-24 21:27:01.0
เลขที่ประกาศ: 461302
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด 1นอน2.3ล SUN CITY MRT Yaek Fai Chai 26 ตรม. พร้อมขาย.

JCS888
Line: Property4you

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 26 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร 1
- ชั้นที่ 7 จากทั้งหมด 8 ชั้น

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: SUN CITY MRT Yaek Fai Chai : ซัน ซิตี้ แยกไฟฉาย / SUN CITY MRT Yaek Fai Chai
ที่ตั้ง ซ.จรัญสนิทวงศ์ 29/1 ถ.จรัญสนิทวงศ์ แขวงบางขุนศรี เขตบางกอกน้อย จังหวัดกรุงเทพมหานคร

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
- MRT แยกไฟฉาย
- โรงพยาบาลวิชัยเวช อินเตอร์เนชั่นแนล แยกไฟฉาย
- โรงพยาบาลศรีวิชัย

ราคา: 2,300,000 บาท

สนใจติดต่อ: Jcotproperty 0630964452
Line: Property4you
-
-----------------------------------------------------------------------
- รับฝากขาย / รับฝากเช่า อสังหาทุกประเภท ฟรี ทำการตลาด
- รับจัดหาซื้อ / รับจัดหาเช่า อสังหาทุกประเภท ฟรี จัดหาทุกรายการ
-
#ให้เช่าคอนโด #ปล่อยเช่าคอนโด #เช่าคอนโดใกล้รถไฟฟ้า #เช่าคอนโดติดรถไฟฟ้า #ให้เช่าบ้าน #ให้เช่าบ้านเดี่ยว #ให้เช่าทาวน์โฮม
#ให้เช่าทาวน์เฮ้าส์ #ให้เช่าบ้านราคาถูก #ให้เช่าคอนโดราคาถูก #ให้เช่าคอนโดด่วน #หาบ้านเช่าราคาถูก #ทำการตลาดฟรี #ให้เช่าคอน
โดพร้อมอยู่ #ให้เช่าด่วน #ให้เช่าคอนโดใกล้BTS #ให้เช่าคอนโดใกล้MRT #ให้เช่าคอนโดติดBTS #ให้เช่าคอนโดติดMRT

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ: