ราคา 11400000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 134.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 85074.63 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 40
โครงการ State Tower สีลม (สเตท ทาวเวอร์ สีลม)

admin wealthiness
0926905445
2023-10-05 21:05:51.0
เลขที่ประกาศ: 459034
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน State Tower สีลม 134 ตรม. ราคาต่ำกว่าตลาด ขายพร้อมผู้เช่า วิวแม่น้ำ

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 134 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 40 จากทั้งหมด 68 ชั้น

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
Fully furnished
Bathtubs

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: State Tower สีลม (สเตท ทาวเวอร์ สีลม) / State Tower Silom

Project : State Tower
Location : Near BTS Saphantaksin
Unit size : 134 Sqm.
Bedroom : 2
Bathroom : 2
Selling Price : 11,400,000 MB

Private Property Tour
Personal Property Consultant
For more information :
Wealthiness Estate
Tel. : 0926905445 Admin
Line id : admin_we
Whatsapp : +66926905445
Website : https://www.wealthinessestate.com
Facebook : https://www.facebook.com/WealthinessEstate
Email : admin@wealthinessestate.com

Co agent welcome *

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
BTS Saphantaksin
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.722234,100.517004

ราคา: 11,400,000 บาท

เงื่อนไขการเช่า
• ประกัน 2 เดือน ล่วงหน้า 1 เดือน
• สัญญาเช่าขั้นต่ำ 1 ปี

สนใจติดต่อ: admin wealthiness 0926905445
Line: admin_we
Contact :
Wealthiness Estate
Tel. : 0926905445 Admin
Line id : admin_we
Whatsapp : +66926905445
Facebook : https://www.facebook.com/WealthinessEstate
Email : admin@wealthinessestate.com

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนอาคาร: