ราคา 9290000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 54.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 172037.04 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 4
โครงการ อินเตอร์ ลักส์ พรีเมียร์ สุขุมวิท 13

Jcotproperty
0630964452
2023-09-07 22:20:16.0
เลขที่ประกาศ: 455634
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด 2นอน9.29ล อินเตอร์ ลักส์ พรีเมียร์ สุขุมวิท 13 54 ตรม. พร้อมขาย

JCS808
Line: Property4you

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 54 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
- อาคาร 1
- ชั้นที่ 4 จากทั้งหมด 8 ชั้น

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: อินเตอร์ ลักส์ พรีเมียร์ สุขุมวิท 13 / Inter Lux Premier Sukhumvit
13
ที่ตั้ง 99, 109 ซ. สุขุมวิท 13 แขวงคลองเตยเหนือ เขตวัฒนา จังหวัดกรุงเทพมหานคร

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
• MRT เพชรบุรี
• มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ (มศว)
• BTS นานา

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.747895,100.558686

ราคา: 9,290,000 บาท

สนใจติดต่อ: Jcotproperty 0630964452
Line: Property4you
-
-----------------------------------------------------------------------
- รับฝากขาย / รับฝากเช่า อสังหาทุกประเภท ฟรี ทำการตลาด
- รับจัดหาซื้อ / รับจัดหาเช่า อสังหาทุกประเภท ฟรี จัดหาทุกรายการ
-
#ให้เช่าคอนโด #ปล่อยเช่าคอนโด #เช่าคอนโดใกล้รถไฟฟ้า #เช่าคอนโดติดรถไฟฟ้า
#ให้เช่าบ้าน #ให้เช่าบ้านเดี่ยว #ให้เช่าทาวน์โฮม
#ให้เช่าทาวน์เฮ้าส์ #ให้เช่าบ้านราคาถูก #ให้เช่าคอนโดราคาถูก #ให้เช่าคอนโดด่วน #หา
บ้านเช่าราคาถูก #ทำการตลาดฟรี #ให้เช่าคอน
โดพร้อมอยู่ #ให้เช่าด่วน #ให้เช่าคอนโดใกล้BTS #ให้เช่าคอนโดใกล้MRT #ให้เช่าคอนโด
ติดBTS #ให้เช่าคอนโดติดMRT

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0