ราคา 6600000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 53.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 124528.30 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 12
โครงการ แซฟไฟร์ ลักซูเรียส คอนโด พระราม 3

admin wealthiness
0926905445
2023-08-09 12:38:40.0
เลขที่ประกาศ: 452313
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน Sapphire Luxurious Condominium Rama III 53 ตรม. วิวแม่น้ำ ห้องกว้าง แต่งสวย ราคาดี

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 53 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 12 จากทั้งหมด 44 ชั้น

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
Fully furnished

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: Sapphire Luxurious Condominium Rama III : แซฟไฟร์ ลักซูเรียส คอนโดมิเนียม พระราม 3 / Sapphire Luxurious Condominium Rama III

Project : Sapphire Luxurious Condominium Rama 3
Location : Near Rama 3 Rd.
Unit size : 53 Sqm.
Bedroom : 2
Bathroom : 2
Selling Price : 6,600,000 MB

Private Property Tour
Personal Property Consultant
For more information :
Wealthiness Estate
Tel. : 0926905445 Admin
Line id : admin_we
Whatsapp : +66926905445
Website : https://www.wealthinessestate.com
Facebook : https://www.facebook.com/WealthinessEstate
Email : admin@wealthinessestate.com

Co agent welcome *

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
Rama 3 Rd.
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.673459,100.538229

ราคา: 6,600,000 บาท

สนใจติดต่อ: admin wealthiness 0926905445
Line: admin_we
Contact :
Wealthiness Estate
Tel. : 0926905445 Admin
Line id : admin_we
Whatsapp : +66926905445
Facebook : https://www.facebook.com/WealthinessEstate
Email : admin@wealthinessestate.com

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนอาคาร: