ราคา 3990000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 36.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 110833.33 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 12
โครงการ ไดมอนด์ รัชดา คูลเฮ้าส์ คอนโดมิเนียม

Richwell
0961615199
2023-07-25 12:24:25.0
เลขที่ประกาศ: 450974
รายละเอียดเพิ่มเติม
รหัสทรัพย์ CONBKK-104
ขาย/ให้เช่าคอนโดไดมอนด์ ห้วยขวาง-รัชดาภิเษก-พระราม9 ขนาดห้อง 36 ตร.ม 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ
ที่ตั้ง ห้วยขวาง ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เนื้อที่ 36 ตรม.
==============================
รายละเอียด
ประเภทห้อง : หัวมุม ห้องริม รับลม อากาศถ่ายเทได้ดี มีหน้าต่างที่มากพอ เพื่อการไหลเวียนของอากาศ
วิวสระว่ายน้ำ และ วิวเมือง 
- 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ มีบริเวณที่ทำครัว และบริเวณนั่งเล่น ระเบียง
- เฟอร์นิเจอร์ครบ
- เครื่องใช้ไฟฟ้า ทีวี ตู้เย็น แอร์ เครื่องซักผ้า ไมโครเวฟ เครื่องทำน้ำอุ่น โต๊ะ ตู้ เตียง ฯลฯ
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ลิฟท์ความเร็วสูง
- ที่จอดรถ
- ล๊อบบี้
- เข้าออกด้วยระบบคีย์การ์ด
- เต่าบิน
- การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
- กล้องวงจรปิด
- สระว่ายน้ำ
- ฟิตเนส

ราคาขาย 3,990,000 บาท : ราคาเช่า 18,000 / เดือน

สนใจติดต่อสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม/For more information
โทร/Tel. 096-161-5199
โทร/Tel. 096-161-5199
โทร/Tel. 096-161-5199
Email : richwellinterplus@gmail.com
Official Line: @richwellinter
(มีแอดข้างหน้า)
หรือ คลิ๊กลิงค์เพิ่มเพื่อนอัตโนมัติ
https://lin.ee/CgggGsO
www.richwellinter.com

Richwell EEC Land
รับจัดหาที่ดิน แปลงเล็ก แปลงใหญ่ บ้าน โกดัง โรงงาน
รับฝากขาย อสังหา ทุกประเภท
ทำการตลาดฟรีไม่มีค่าใช้จ่าย

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0