ราคา 1690000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 24.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 70416.67 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 12
โครงการ พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น เฟส 2

Bigfive Realestate
0645624649
2023-07-04 12:33:12.0
เลขที่ประกาศ: 448643
รายละเอียดเพิ่มเติม
A66-042 ขายคอนโด พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น ตึกหน้า วิวสวย ติดเซ็นทรัลเวสเกต และรถไฟฟ้า✨
พลัมคอนโด เซ็นทรัล สเตชั่น Plum Condo Central Station ตกแต่งสวย พร้อมเข้าอยู่ ติดไฟฟ้า สถานีตลาดบางใหญ่
รายละเอียดห้อง
พื้นที่ 24 ตรม ชั้น 12 เฟส 2 ตึกหน้า สตูดิโอ
แบบ 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ 1ห้องนั่งเล่น

*** ราคา 1.69 ล้านบาท (ติดตั้ง Wallpaper ใหม่ทั้งหมด) ห้องสวย ***

สิ่งอำนวยความสะดวก
- สวนสาธารณะ
- Jogging Track
- Bicycle Lane
- ศาลาพักผ่อนภายในสวน
- Lobby 3 โซน
- ห้องอ่านหนังสือ
- พื้นที่อเนกประสงค์
- ห้องเกมส์
- สระว่ายน้ำ
- Sky Lounge
- ฟิตเนสลอยฟ้า
สถานที่ใกล้เคียง
1. ติดเซ็นทรัลเวสเกตบางใหญ่
2. โรงพยาบาลเกษมราษฎร์ รัตนาธิเบศร์
3. ห้างบิ๊กซีรัตนาธิเบศร์
4. ตลาดกลางบางใหญ่
5. ตลาดหมู่บ้านบัวทอง ฯลฯ

โซน : บางใหญ่ รัตนาธิเบศร์ นนทบุรี
ที่ตั้ง : ติดเซ็นทรัลเวสต์เกต ริมถนนรัตนาธิเบศร์ อ.บางใหญ่ จ. นนทบุรี
----------------------------------------------------------
สนใจชมห้องหรือสอบถามรายละเอียดได้ทุกเวลา
☎ โทร : 064-562-4649 , 064-649-5151
Line ID : Aoomiez
หรือคลิ๊ก https://lin.ee/J64vmlL
เพจ : @Bigfivecondo.rent
www : https://bigfiverealestate.business.site
---------------------------------------------------------
หรือคลิ๊ก เข้าชมได้ที่
⏩ https://www.facebook.com/Bigfivecondo.rent/
https://www.homenayoo.com/plum-condo-central-station/

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0