ราคา 4300000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 45.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 95555.56 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 12
โครงการ Life @ ลาดพร้าว 18 (ไลฟ์ ลาดพร้าว 18)

admin wealthiness
0926905445
2023-06-16 18:38:49.0
เลขที่ประกาศ: 446360
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน Life @ ลาดพร้าว 18 45.22 ตรม. ทำเลลากพร้าว ราคาดี

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 45.22 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 12 จากทั้งหมด 32 ชั้น

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
• Fully furnished

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: Life @ ลาดพร้าว 18 (ไลฟ์ ลาดพร้าว 18) / Life @ Ladprao 18

• Project : Life @ Ladprao 18
• Location : Near MRT Lat Phrao
• Unit size : 45.22 Sqm.
• Bedroom : 1
• Bathroom : 1
• Selling Price : 4,300,000 MB

Private Property Tour
Personal Property Consultant
For more information :
Wealthiness Estate
Tel. : 0926905445 Admin
Line id : admin_we
Whatsapp : +66926905445
Website : https://www.wealthinessestate.com
Facebook : https://www.facebook.com/WealthinessEstate
Email : admin@wealthinessestate.com

Co agent welcome *

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
MRT Lat Phrao
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.807789,100.569587

ราคา: 4,300,000 บาท

เงื่อนไขการเช่า
• ประกัน 2 เดือน ล่วงหน้า 1 เดือน
• สัญญาเช่าขั้นต่ำ 1 ปี

สนใจติดต่อ: admin wealthiness 0926905445
Line: admin_we
Contact :
Wealthiness Estate
Tel. : 0926905445 Admin
Line id : admin_we
Whatsapp : +66926905445
Facebook : https://www.facebook.com/WealthinessEstate
Email : admin@wealthinessestate.com

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ: