ราคา 43000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 110.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 390909.09 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 13
โครงการ Tela ทองหล่อ 13 (เทล่า ทองหล่อ 13)

Pim
0836461464
2023-06-06 13:54:20.0
เลขที่ประกาศ: 444808
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด Tela Thonglor เทลล่า ทองหล่อ ขนาด 2 ห้องนอน พื้นที่ 110.30 ตร.ม. ชั้น 13

รายละเอียด
ขนาด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
พื้นที่ 110.30 ตร.ม.
ชั้น 13
วิวสวย
ที่จอดรถแบบ fix สำหรับ 1 คัน
ราคาขาย 43 ล้านบาท (ต่อรองได้)
ค่าโอน ภาษี คนละครึ่ง

จำนวนยูนิตทั้งหมด 84 ยูนิต
อาคารสูง 25 ชั้น
ที่จอดรถ 100%
ค่าส่วนกลาง 120 บ./ตร.ม.
บริการคอนเซียจ 8.30 - 20.00 น.

ส่วนกลาง
สปา สตรีม และซาวน่า
ห้องออกกำลังกาย
สระว่ายน้ำ
เลาจ์

ติดต่อ คุณพิม 083-646-1464

Tela Thonglor 2 Bedrooms At Special Price, Concierge
2 Bedrooms 2 Bathrooms
110.30 sq.m.
13th Floor
Nice view
1 Fixed Parking

Selling price 43 MB (negotiable)
50/50 Transfer Fee and Taxes

Total 84 units
25-Storey
Parking 100%
Common fee 120 baht/sq.m.
Concierge 8.30 am - 8 pm

Facilities
Spa, Steam & Sauna
Fitness Centre
Pool
Lounge (Private function 1,000 baht/hr)

สนใจติดต่อ: Pim 0836461464

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Tela ทองหล่อ 13 (เทล่า ทองหล่อ 13)

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Tela ทองหล่อ 13 (เทล่า ทองหล่อ 13)

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 5 ประกาศ