ราคา 1350000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 27.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 50000.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
โครงการ S9 (สัมมากร เอสเก้า)

ดียะ
0865773560
2023-05-03 23:44:08.0
เลขที่ประกาศ: 440661
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ขายพร้อมผู้เช่า S9 27 ตรม. ขายขาดทุน !!! ห้องใหม่ ทำเลดี ใกล้รถไฟฟ้า

:: จุดเด่น ::
-เจ้าของซื้อไว้ไม่เคยเข้าอยู่ และพึ่งประกาศขายพร้อมปล่อยเช่าเป็นเคสแรก
-ห้องเฟอร์น้อยไม่ได้บิวท์อิน เจ้าของใหม่สามารถ แต่งตามสไตล์ของตัวเองและเพิ่มค่าเช่าได้
-ซื้อปล่อยเช่า รับผลตอบแทน 4% ต่อปี ซื้อวันนี้พร้อมผู้เช่าสัญญา 2 ปี โปรไฟล์ดีหนุ่มวิศวกร‼️
-ปัจจุบัน ให้เช่า 4,500 บ/ด สัญญา 2 ปี จะเริ่มทำสัญญาเช่า 1/6/23
-ปากซอยเป็นสถานีรถไฟฟ้า บางรักใหญ่ (สายสีม่วง) เดินเพียง 2 นาทีถึงคอนโด
-เดินทางด้วยรถสาธารณะสะดวก หน้าปากซอยเป็นป้ายรถเมล์ มีรถตู้ วินมอเตอร์ไซค์
-หาของกินง่าย หน้าโครงการมีเซเว่น ร้านอาหาร ร้านขายของ ร้านกาแฟ

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 27 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร A
- ชั้นที่ 5 จากทั้งหมด 8 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ ตะวันออกเฉียงใต้
- วิว เมือง

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
แอร์ 2 ตัว/ เครื่องทำน้ำอุ่นใหม่/ เตียง+ที่นอน 5 ฟุต/ เคาน์เตอร์ครัวบิลท์อิน/ ผ้าม่าน 2 ชั้น/ ชุดโต๊ะ+เก้าอี้ทานอาหาร/ โซฟา

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: S9 (สัมมากร เอสเก้า) / Sammakorn S9

-เจ๋งกว่าตาข่ายกันนก กั้นประตูกระจก 2 ชั้น บริเวณระเบียง พร้อมติดมุ้งลวดให้สำหรับเปิดรับลมธรรมชาติ
-ค่าส่วนกลาง 30 บาท/ตรม. เป็นคอนโด Low Rise 4 อาคาร 655 ยูนิต ที่จอดรถ 202 คัน
สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ
- สระว่ายน้ำ ฟิตเนส ห้องอ่านหนังสือ
- มีระบบรักษาความปลอดภัย CCTV และ รปภ.24 ชั่วโมง ใช้ระบบ Key Card เข้าตึก
- ในโครงการมีตู้กดอัตโนมัติ 7-11 มินิมาร์ท ร้านซักอบรีด