ราคา 17000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 105.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 161904.76 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 19
โครงการ Siri Residence สุขุมวิท (สิริ เรสซิเด้นซ์ สุขุมวิท)

admin wealthiness
0926905445
2023-04-24 20:35:26.0
เลขที่ประกาศ: 439531
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน Siri Residence สุขุมวิท 105.7 ตรม. City View แต่งสวย ใกล้รถไฟฟ้า

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 105.7 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 19 จากทั้งหมด 32 ชั้น

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
Fully furnished
Bathtubs

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: Siri Residence สุขุมวิท (สิริ เรสซิเด้นซ์ สุขุมวิท) / Siri Residence Sukhumvit

Project : Siri Residence
Location : Near BTS Phrom phong
Unit size : 105.7 Sqm.
Bedroom : 2
Bathroom : 2
Selling Price : 17,000,000 MB

Contact :
Wealthiness Estate
Tel. : 0926905445 Admin
Line id : admin_we
Whatsapp : +66926905445
Facebook : https://www.facebook.com/WealthinessEstate
Email : admin@wealthinessestate.com

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
BTS Phrom phong
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.728268,100.568286

ราคา: 17,000,000 บาท

สนใจติดต่อ: admin wealthiness 0926905445
Line: admin_we
Contact :
Wealthiness Estate
Tel. : 0926905445 Admin
Line id : admin_we
Whatsapp : +66926905445
Facebook : https://www.facebook.com/WealthinessEstate
Email : admin@wealthinessestate.com

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0