ราคา 2900000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 29.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 100000.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 6
โครงการ เคฟ ทาวน์ ชิฟท์ รังสิต-ม.กรุงเทพ

SIRI ASSET
0619894416
2023-04-05 11:42:58.0
เลขที่ประกาศ: 437168
รายละเอียดเพิ่มเติม
***ราคา 2,900,000 บาท*** (ค่าโอนคนละครึ่ง)
(จ่ายค่าส่วนกลางแล้วถึง ก.พ.67)

รายละเอียด
- ขายพร้อมผู้เช่า 13,500 บาท/เดือน (สัญญาถึง มิ.ย.67)
- 1 Bedroom Extra มีระเบียงยื่น
- ขนาด 29.36 ตร.ม.
- ตึก B ชั้น 6 (ทั้งหมด 8 ชั้น)
- วิวในเห็นทั้งสระว่ายน้ำและสวน
- ระเบียงหันทางทิศเหนือแดดไม่ร้อน
- เตียงนอน 6 ฟุต (สามารถแยกเป็น 2 เตียงได้)
- ตู้เสื้อผ้าขนาดใหญ่จากโครงการ + เพิ่มตู้เสื้อผ้าเล็ก 1 ตู้
- โต๊ะทำงาน + โต๊ะเครื่องแป้ง ยาว 2 เมตร
- ชุดโซฟา (ดึงเป็นที่นอนได้) + โต๊ะกลาง
- ชุดครัวบิ้วอิน
- แอร์ 2 ตัว
- Smart TV Samsung 4.3 นิ้ว
- เครื่องซักผ้าฝาหน้า Samsung 8 kg
- ตู้เย็น Sharp 7.9 คิว
- เครื่องทำน้ำอุ่น Stiebel eltron 3,500 วัตต์
- ไมโครเวฟ Electrolux 20 ลิตร

สิ่งอำนวยความสะดวก
- Kave Pavilion
- Library House
- Swimming in the Park
- Kave Park 3 Rai
- Sunken Seat
- Co-Working Space Lobby (1st Floor)
- Theater Deck (1st Floor)
- The Gym (1st Floor)
- Creative & Entertain Lounge (8th Floor)
- Super Fast & Social Connect (8th Floor)

ทำเลและสถานที่ใกล้เคียง
- ม.กรุงเทพ : 500 ม.
- ม.ธรรมศาสตร์ รังสิต : 6.0 กม.
- รพ.ธรรมศาสตร์เฉลิมพระเกียรติ : 4.1 กม.
- Mingle Mall : 150 ม.
- Imagine Village : 450 ม.
- Mega Home : 550 ม.
- Tesco Lotus คลองหลวง : 4.5 กม.
- Makro คลองหลวง : 4.9 กม.
- Cherry Mall : 6.5 กม.
- บุญถาวร : 2.2 กม.
- Future Park รังสิต : 12.3 กม.
- Major รังสิต : 12.6 กม.
- ตลาดรังสิต : 13.5 กม.
- Zeer รังสิต : 16.3 กม.

ที่ตั้ง : ถ.พหลโยธิน ต.คลองหนึ่ง อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี