ราคา 4100000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 26.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 157692.31 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 33
โครงการ Life Asoke - Rama 9 (ไลฟ์ อโศก - พระรามเก้า)

admin wealthiness
0926905445
2023-03-30 17:45:59.0
เลขที่ประกาศ: 436396
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ห้องสตูดิโอ Life Asoke - Rama 9 26 ตรม. แต่งครบ ชั้นสูง วิวสวย

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 26 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 33 จากทั้งหมด 42 ชั้น

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
Fully Furnished and Electric Appliances with washing machine

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: Life Asoke - Rama 9 (ไลฟ์ อโศก - พระรามเก้า) / Life Asoke - Rama 9

Project : Life Asoke-Rama 9
Location : Near MRT Rama 9
Unit size : Sqm.
Bedroom : Studio
Bathroom : 1
Selling Price : 4,100,000 MB

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
MRT Rama 9
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.754448,100.563546

ราคา: 4,100,000 บาท

สนใจติดต่อ: admin wealthiness 0926905445
Line: admin_we
Contact :
Wealthiness Estate
Tel. : 0926905445 Admin
Line id : admin_we
Whatsapp : +66926905445
Facebook : https://www.facebook.com/WealthinessEstate
Email : admin@wealthinessestate.com

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Life Asoke - Rama 9 (ไลฟ์ อโศก - พระรามเก้า)

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Life Asoke - Rama 9 (ไลฟ์ อโศก - พระรามเก้า)