ราคา 550000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 21.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 26190.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

ฤทัยรัตน์ เจสระ
0876701522
2013-10-10 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 43531
รายละเอียดเพิ่มเติม
คอนโดสวยราคาย่อมเยาว์ ตั้งอยู่บนถนนอ่อนนุช 52/2 ตกแต่งน่ารัก พร้อมอยู่ มีเฟอร์นิเจอร์ครบ ตู้, เตียงนอน, ชุดรับแขก, เครื่องปรับอากาศ 1 เครื่อง ที่จอดรถสะดวกสบาย มีลิฟท์ 1 ตัวต่ออาคาร มีระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง เข้า-ออกด้วยคีย์การ์ด ทำเลดี ใกล้ซีคอนสแควร์, สวนหลวงร.๙, ถนนมอเตอร์เวย์กรุงเทพชลบุรี, และทางด่วนพระราม 9 เสนอขายในราคาพิเศษ "ยินดีให้คำปรึกษาเรื่องซื้อ-ขายอสังหาริมทรัพย์"

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขาย คอนโดพฤกษาธานี ซอยอ่อนนุช 52/2 ถนนสุขุมวิท-อ่อนนุช 52 ประเวศ พระโขนง (44-14877) - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

เลขที่: 43531
2013-10-10 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 21.0 ตารางเมตร

ฤทัยรัตน์ เจสระ

0876701522

ขาย 550000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย 550000.00 บาท
คอนโด BTS Residence ทำเลใกล้ BTS จตุจักร, MRT หมอชิต
ขาย 2850000.00 บาท
(ถูกกว่าโครงการหลายแสน)***LPN PARKBEACH JOMTIEN PATTAYA***ตึก c แบบ 1 ห้องนอน ชั้น 12 ขนาด 28 ตารางเมตร ด้านทิศใต้ รับลม เห็นวิวสระ+เห็นวิวทะเลจอมเทียน