ราคา 8100000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 100.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 81000.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 22
โครงการ THE MARK รัชดา-แอร์พอร์ตลิงค์

Ann
0839792462
2023-02-18 01:50:55.0
เลขที่ประกาศ: 430254
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด เงียบ THE MARK รัชดา-แอร์พอร์ตลิงค์ 100 ตรม.กว้าง

::จุดเด่น::
ใกล้mrtพระราม9

::รายละเอียด::
- พื้นที่ 100 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
- อาคารA
- ชั้นที่ 22 จากทั้งหมด 24 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ ตะวันออก วิว เมือง

::รายละเอียดโครงการ::
- ชื่อโครงการ: THE MARK รัชดา-แอร์พอร์ตลิงค์

พิกัด: https://maps.google.com/maps?q=13.754818, 100.561163

ราคา: 8,100,000 บาท

สนใจติดต่อ: Ann 0839792462
Line: 0839792462

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
THE MARK รัชดา-แอร์พอร์ตลิงค์

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: THE MARK รัชดา-แอร์พอร์ตลิงค์

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 21 ประกาศ

เช่า คอนโด รถไฟฟ้า MRT เพชรบุรี THE MARK รัชดา-แอร์พอร์ตลิงค์ 35 ตรม

เลขที่: 530064
2025-12-14 21:02:44.0
Add to wishlist

THE MARK รัชดา-แอร์พอร์ตลิงค์

ขนาดพื้นที่ 35.0 ตารางเมตร

Ann

0839792462

เช่า 11000.00 บาท

ขาย คอนโด สวย THE MARK รัชดา-แอร์พอร์ตลิงค์ 57 ตรม ห้องสวย

เลขที่: 528039
2025-10-07 17:33:23.0
Add to wishlist

THE MARK รัชดา-แอร์พอร์ตลิงค์

ขนาดพื้นที่ 57.0 ตารางเมตร

Ann

0839792462