ราคา 5500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 35.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 157142.86 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 17
โครงการ มิติ ชีวา เกษตร สเตชั่น

Rental.PinxelPlus
0834954163
2023-01-17 22:00:42.0
เลขที่ประกาศ: 425932
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด คอนโดใหม่ ติด ม.เกษตร เพียง 150 เมตร BTS ม.เกษตรศาสตร์ Miti Chiva Kaset Station 35 ตรม.

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 35 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 17 จากทั้งหมด 23 ชั้น

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
ห้องเพดานสูง
1 ห้องนอน
1 ห้องทำงาน
1 ห้องน้ำ
ห้องครัวกั้น

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: Miti Chiva Kaset Station : มิติ ชีวา เกษตร สเตชั่น / Miti Chiva Kaset Station

Lobby
Meeting Room
สระว่ายน้ำทรงตัว L ระบบเกลือยาว 34.5 ม. ชมวิวได้ 180 องศา
สวนหย่อมพร้อมที่นั่งแบบ Sunken Seat
ห้องฟิตเนส / ห้อง Steam
ที่จอดรถเป็นระบบ Auto Parking
ระบบรักษาความปลอดภัยมีรปภ. มี CCTV
ผ่านเข้าออกด้วยระบบ Key Card Access

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
ตลาดอมรพันธ์ : 270 ม.
7-11 : 350 ม.
ตลาดบางเขน : 3.6 กม.
นวมินทร์ ซิตี้ อเวนิว : 3.8 กม.
Tesco Lotus วังหิน : 4 กม.
Tops Market ม.เกษตร : 4 กม.
Tesco Lotus ลาดพร้าว : 5.7 กม.
Avenue รัชโยธิน : 5.8 กม.
Major รัชโยธิน : 5.8 กม.
The Walk : 6 กม.
Union Mall : 6.2 กม.
ม.เกษตร : 250 ม.
ม.ศรีปทุม : 5.2 กม.
รร.สารวิทยา : 5.6 กม.
ม.ราชภัฎจันเกษม : 5.8 กม.
รร.สาธิตเกษตร : 6 กม.
รพ.เมโย : 3.5 กม.
รพ.วิภาวดี : 4.5 กม.
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.840471,100.577882

ราคา: 5,500,000 บาท

สนใจติดต่อ: Rental.PinxelPlus 0834954163
Line: @jbq8139s
ปล่อยเช่า คอนโด การันตีห้องสวยตรงปกทุกห้อง 100% !! คัดคุณภาพทุกห้อง

สนใจติดต่อ :
- คุณแอม 083 495 4163 หาห้องเช่า คอนโด
- คุณออม 082 541 1163 หาห้องเช่า