ราคา 2450000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 28.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 87500.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 26
โครงการ ขาย คอนโดมิเนียม ลุมพินี ซีเล็คเต็ด 65

truntvcom​
0643181766
2023-01-06 16:05:46.0
เลขที่ประกาศ: 424721
รายละเอียดเพิ่มเติม
สถานที่ตั้งโครงการ
บางบำหรุ เขตบางพลัด กรุงเทพมหานคร

ราคาขาย​ 2,450,000 บ.

รายละเอียด
ขายคอนโด ลุมพินีพาร์ค ปิ่นเกล้า ชั้น 26 ( Condo High Rise ) อาคาร A
พื้นที่​ 28 ตรม​ 1​ห้องนอน​ 1ห้องน้ำ
ตึกด้านในไม่มีฝุ่นจากถนน ไม่มีเสียงรถยนต์ ตัวโครงการไม่ต้องเข้าซอย
หาของกินได้ง่าย
จุดเด่นโครงการ
ทำเลทองติดเมเจอร์ปิ่นเกล้า 350 ม.
เซ็นทรัลปิ่นเกล้า 350 ม.
ตรงข้ามห้าง The Sense ปิ่นเกล้า 150 ม.
Lotus ปิ่นเกล้า 600 ม.
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ระเบียงมุมกว้าง มองเห็นถนนบรมราชชนนี
ตบแต่งเป็นแบบห้องตัวอย่างทั้งหมด
Wallpaper ทุกห้องทั้งหมด
แอร์ 2 เครื่อง
ทีวีจอแบน 2 เครื่อง
ตู้เย็น 2 ประตู ระบบ no frost
ตู้วางทีวี ตู้วางรองเท้า
โซฟา บุหนังแท้จากโรงงาน
โต๊ะทานข้าวสำหรับ 2 ท่าน
เครื่องทำน้ำอุ่นพร้อม
เตียงขนาด 6 ฟุต พร้อมที่นอน
ตู้เสื้อผ้า ครบพร้อมถือกระเป๋าเข้าอยู่ได้เลย มีส่วนกลางครบครัน
( ถูกสุด ๆ เดือนละ 28 / ตรม. ) สวนสาธารณะขนาดใหญ่ พร้อม Jogging track , ระบบ Key Card เฉพาะชั้นผู้พักอาศัย สระว่ายน้ำขนาดใหญ่มาตรฐาน ห้องฟิตเนส พร้อมอุปกรณ์ออกกำลังกายครบครัน ร้านซักอบรีด ห้องซักผ้า ห้องอาหาร 2 ร้าน มี Famiry Mart ในโครงการ เซเว่นอยู่ด้านข้างโครงการ รายล้อมด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกอีกมากมาย

สิ่งอำนวยความสะดวกลุมพินี พาร์ค ปิ่นเกล้า
ฟิตเนส /ห้องออกกำลังกาย
สระว่ายน้ำ

สนใจติดต่อ
โทร​ 0643181766​ คุณ​เอก
Line.sss1777s​

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ: