ราคา 110000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 34.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 3235.29 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 10
เลขที่ห้อง 08
โครงการ ไม่ได้ระบุ

ป๊อบ
0868025609
2022-12-07 14:54:20.0
เลขที่ประกาศ: 421909
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM03940 ขายดาวน์ คอนโด ออริจิ้น ปลั๊ก&เพลย์ สิรินธร สเตชั่น Origin Plug & Play​ Sirindhorn Station คอนโดมิเนียม ถนนสิรินธร แขวงบางพลัด เขตบางพลัด กทม. ห้องขนาด One bed plus(34.80 ตร.ม.) ชั้น 10 ตึก A ห้อง 08 ห้องขนาดนี้มีไม่เยอะ ชั้น 10 เป็นชั้นบนสุดของห้องไซส์นี้ (ไซส์นี้ตอนไปจองเหลือแค่ชั้น 3 กับชั้น 10) ใกล้ MRT สิรินธร ราคาหน้าสัญญา 3,690,000 บาท ได้ลด 300,000 บาท ณ วันโอนกรรมสิทธิ์ ชำระโครงการไปแล้ว 60,000 บาท (เงินจอง 20,000 เงินสัญญา 40,000) ขออนุญาตบวกกำไร 50,000 ต่อรองได้ค่ะ ราคาที่แท้จริง 3,390,000 (+ 50,000) ตอนนี้ห้องอยู่ใน Phase ผ่อนดาวน์ สามารถทักมาถามรายละเอียดได้ค่ะ ขายดาวน์ 110,000 บาท ของแถม 1.Digital door lock 1 รายการ 2.Origin Healthcare Club Member Normal Package 1 รายการ 3. เครื่องปรับอากาศ 9000 BTU 3 รายการ 4. ชั้นวางทีวี 1 รายการ 5. ชุดครัว 1 รายการ 6. ตู้รองเท้า 1 รายการ 7. ตู้เสื้อผ้า 1 รายการ 8. เตียงนอน 5 ฟุต 1 รายการ 9.Special Room package (ณ วันโอนกรรมสิทธิ์) 300,000 บาท 10.Special ประกันคุ้มครองอุบัติเหตุ (PA) 1 รายการ *สนใจติดต่อได้ที่ 086-802-5609 คุณป๊อบ line 0868025609* *บริการรับฝากขาย บ้าน ที่ดิน คอนโด และอสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท ฟรี ค่าคอมมิชชั่น กรณีเจ้าของขายเองได้*

จำนวนอาคาร:
0