ราคา 1780000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 34.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 52352.94 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
โครงการ พรีมิโอ ไพร์ม บูทิค

saenproperty
0800766191
2022-11-08 17:56:24.0
เลขที่ประกาศ: 418411
รายละเอียดเพิ่มเติม
สนใจติดต่อ : คุณ นก
โทร : 098-536-6394
Line : 0985366394
E-mail : noksarinya29@gmail.com

ขนาดพื้นที่ 34 ตารางเมตร ชั้น 5
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น
ตึกB unit น้อย เงียบสงบ วิวสระว่ายน้ำ
พร้อมเฟอร์นิเจอร์เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ
รวมในค่าห้องแล้ว สิทธิจอดรถ1 คัน
พร้อม Fitness 2 สระว่ายน้ำ
สวนธรรมชาติ Botanic Garden
Intelligent Security
ระบบรักษาความปลอดภัย 3 ชั้น

เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบพร้อมอยู่.
1.ทีวี sumsung 40 นิ้ว
2.ตู้เย็น 5.5 คิว
3.เตียงนอน+ฟูก 5 ฟุต
4.ตู้เสื้อผ้าบิ้วอิน
5.แอร์ 2 เครื่อง
6.โต๊ะหัวเตียง
7.โต๊ะกินข้าว+เก้าอี้ 2ตัว
8.โซฟา
9.โต๊ะหน้าทีวี
10.ไมโครเวฟ
11.เครื่องทำน้ำอุ่น

ทำเล พรีมิโอ ไพร์ม บูทิค
Premio Prime Boutique

คอนโด ทำเลสวย ย่านเกษตร-นวมินทร์
ซอยรามอินทรา14 (ซอยมัยลาภ)
ใกล้ ทางด่วนรามอินทรา 15 นาที
ใกล้ นวมินทร์ ซิตี้อเวนิว/The Walk
ใกล้ โรงเรียนสตรีวิทยา2
ใกล้ แยกเกษตร
ใกล้ crystal Park/CDC/Central East ville

หากสนใจ พรีมิโอ ไพร์ม บูทิค
Premio Prime Boutique

ราคาขาย 1,780,000 บาท

ที่อยู่ : ถนนประเสริฐมนูกิจ แขวงจรเข้บัว
เขตลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร 10230

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
พรีมิโอ ไพร์ม บูทิค

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: พรีมิโอ ไพร์ม บูทิค