ราคา 4450000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 41.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 108536.59 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 3
โครงการ The Remarkable ศูนย์วิจัย 2

Suchat Preecha
0986287956
2022-09-06 00:20:40.0
เลขที่ประกาศ: 410269
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด THE REMARK ABLE SOONVIJAI 2 เดอะรีมาร์กเอเปิ้ล ศูนย์วิจัย 2 ย่านเพชรบุรี ทองหล่อ 41 ตรม มีสวนส่วนตัว
รายละเอียด :
กดดูภาพเพิ่มเติม : https://bit.ly/3ANvVva
https://www.winnerestateplus.com/
เปี๊ยก Tel: 099-494-6599 คอนโดใหม่ เดอะ รีมาร์ค เอเบิ้ล ศูนย์วิจัย 2 ย่านเพชรบุรี ทองหล่อ THE REMARKABLE SOONVIJAI 2 ใช้ชีวิตในสไตล์
ทันสมัย ทำเลที่สะดวก ใกล้โรงพยาบาล ร้านค้า ร้านอาหาร
-พื้นที่ 41.12 ตรม ชั้น 2 (8 ชั้น)
-ห้องนอน 1,ห้องน้ำ 1 ,จอดรถ 1 คัน
-วิวสระว่ายน้ำ,พร้อมเฟอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้า
-ราคา 4,450,000 บาท (ค่าใช้จ่ายกรมที่ดินคนล่ะครึ่ง)
-ส่วนลด 1 แสน พิเศษมีพื้นที่สวนส่วนตัว
เฟอร์นิเจอร์/เครื่องใช้ไฟฟ้า :
-บิ้วอิน,เครื่องทำน้ำอุ่น Rain Shower
-แอร์ 2,ผ้าม่าน, Digital door lock
-Key card 2 ใบ,โซฟา,โต๊ะกลางห้องรับแขก,
-ชั้นวางทีวี,โต๊ะกินข้าวพร้อมเก้าอี้,บิ้วอินห้องครัว,เครื่องดูดควัน
-เตียงพร้อมฟูก 5 ฟุต,ตู้เสื้อผ้าใหญ่,ชุดโต๊ะเครื่องแป้ง,

สิ่งอำนวยความสะดวก FACILITY
-ล็อบบี้ INDOOR & OUTDOOR,FITNESS ROOM
-GARDEN,ห้องน้ำส่วนกลาง (WC)
-สระว่ายเกลือพร้อม JET SPA SWIMMING POOL
-ลิฟท์โดยสาร 2 ตัว (ELEVATOR),สวนส่วนตัว (บางยูนิต)
-CAR PARK,รปภ 24 ชม SECURITY GUARD
-CCTV / KEY CARD ACCESS,FIRE ALARM
จุดเด่นทำเลที่ตั้ง/สถานที่ใกล้เคียง
-Air Port Link แอร์พอร์ตลิ้งค์มักกะสัน
-MRT เพชรบุรี,ร.พ.กรุงเทพ,โรงแรมเอวัน
-เซ็นทรัลพระราม 9

การเดินทาง/ที่ตั้ง : -
-54 เพชรบุรี 47 แยก 2 บางกะปิ ห้วยขวาง กรุงเทพ 10310
Google Map:
https://goo.gl/maps/1kMKdtDaHzV1CMje6