ราคา 6380000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 65.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 98153.85 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 22
โครงการ Supalai Veranda พระราม 9 (ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9)

Pim
0836461464
2022-08-06 20:49:10.0
เลขที่ประกาศ: 406828
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด Supalai Veranda Rama 9 ขนาด 1 ห้องนอน พื้นที่ 65.5 ตร.ม.

รายละเอียด
- 1 ห้องนอน 1 ห้องอเนกประสงค์ 2 ห้องน้ำ ห้องครัวปิด
- พื้นที่ 65.5 ตร.ม. ชั้น 22 ตึก B
- ห้องมุม ระเบียงกว้าง ระเบียงเชื่อมทั้งห้องนอนและห้องนั่งเล่น
- วิวสระว่ายน้ำ และพระอาทิตย์ตก สวยมากกกกกก
.

เฟอร์นิเจอร์ครบ
- ห้องแต่งสวย ตกแต่งใหม่ทั้งห้อง
- เตียง และ ที่นอน 6 ฟุต
- ตู้เสื้อผ้า โซฟา โต๊ะทีวี โต๊ะเครื่องแป้ง
- ชุดโต๊ะทานข้าว เคาน์เตอร์ครัวแบบครัวปิด
- แอร์ 3 เครื่อง

รวมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าทั้งหมดตามภาพ
ราคาขาย 6.38 ล้าน

สนใจติดต่อ: Pim 0836461464

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Supalai Veranda พระราม 9 (ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9)

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Supalai Veranda พระราม 9 (ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9)

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 73 ประกาศ

ให้เช่า คอนโด M1687 Supalai Veranda พระราม 9 30 ตรม

เลขที่: 538272
2026-05-13 14:10:08.0
Add to wishlist

Supalai Veranda พระราม 9 (ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9)

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

Atlas Estate

0986596578