ราคา 3200000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 35.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 91428.57 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 9
โครงการ The Capital เอกมัย-ทองหล่อ (เดอะ แคปปิตอล เอกมัย-ทอหล่อ)

Pong
0866590966
2022-03-31 13:08:15.0
เลขที่ประกาศ: 392588
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด The Capital เอกมัย-ทองหล่อ 35 ตรม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 9 คอนโดหรู ใจกลางเมืองบนถนนเพชรบุรี ใกล้ BTS ทองหล่อ MRT
เพชรบุรี

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 35 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 9 จากทั้งหมด 26 ชั้น

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: The Capital เอกมัย-ทองหล่อ (เดอะ แคปปิตอล เอกมัย-ทอหล่อ) / The Capital Eakamai-Thonglor

- สวนสมเด็จสราญราษฎร์มณีรมย์

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.744085,100.587193

ราคา: 3,200,000 บาท

สนใจติดต่อ: Pong 0866590966
Line: @toptenproperty
http://www.toptenproperty.com
https://www.facebook.com/thaitoptenproperty
Line: http://nav.cx/U59dtR

* รับจำนอง ขายฝาก บริการรับฝากขาย บ้าน ที่ดิน คอนโด อสังหาทุกชนิด พร้อมบริการจัดหาสินเชื่อให้ *
ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น จนกว่าจะขายได้
โดยทีมงานมืออาชีพ ด้วยการทำการตลาดหลากหลายช่องทาง

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
The Capital เอกมัย-ทองหล่อ (เดอะ แคปปิตอล เอกมัย-ทอหล่อ)

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: The Capital เอกมัย-ทองหล่อ (เดอะ แคปปิตอล เอกมัย-ทอหล่อ)

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 57 ประกาศ

ST12551 - The Capital Eakamai - Thonglor - BTS Thong Lo - BTS Ekkamai - Camillian Hospital

เลขที่: 495674
2024-08-21 22:02:33.0
Add to wishlist

The Capital เอกมัย-ทองหล่อ (เดอะ แคปปิตอล เอกมัย-ทอหล่อ)

ขนาดพื้นที่ 180.0 ตารางเมตร

PROMPT Real Estate

0819240592

เช่า 95000.00 บาท

เลขที่: 495664
2024-08-21 21:23:20.0
Add to wishlist

The Capital เอกมัย-ทองหล่อ (เดอะ แคปปิตอล เอกมัย-ทอหล่อ)

ขนาดพื้นที่ 180.0 ตารางเมตร

PROMPT Real Estate

0819240592

เช่า 95000.00 บาท

ขาย คอนโด ทีซี กรีน พระราม9 40 ตรม. ราคาไม่แพง 79750 ต่อ ตรม

เลขที่: 363985
2021-08-17 22:47:25.0
Add to wishlist

The Capital เอกมัย-ทองหล่อ (เดอะ แคปปิตอล เอกมัย-ทอหล่อ)

ขนาดพื้นที่ 40.0 ตารางเมตร

กฤตชัย (ปาร์ค)

0882491516

ขาย 3190000.00 บาท

For Rent The Capital Ekamai-Thonglor Condominium ใกล้ BTS สถานีทองหล่อ

เลขที่: 352084
2021-06-15 11:23:23.0
Add to wishlist

The Capital เอกมัย-ทองหล่อ (เดอะ แคปปิตอล เอกมัย-ทอหล่อ)

ขนาดพื้นที่ 49.0 ตารางเมตร

Paeratchada

0639769888

เช่า 22000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขาย คอนโด The Capital เอกมัย-ทองหล่อ 35 ตรม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 9 คอนโดหรู ใจกลางเมืองบนถนนเพชรบุรี ใกล้ BTS ทองหล่อ MRT เพชรบุรี
ขาย 3200000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ Elecments Srinakarin, เอลิเม้นท์ ศรีนครินทร์ - 2300000 บาท ติดต่อคุณ Doughprop
ขาย 2300000.00 บาท
ปล่อยให้เช่าคอนโด Elio Sathorn-Wutthakat สระว่ายน้ำ 3 Step ความยาวกว่า 100 เมตร ส่วนกลางสไตล์รีสอร์ท ใกล้ BTS วุฒากาศ ห้องใหม่มาก ฝั่งตะวันออก วิวเมือง
เช่า 9000.00 บาท
ขาย คอนโด ห้องตกแต่พร้อมอยู่ หิ้วกระเป๋าเข้ามาได้เลย ราคาถูก สวยมาก ใกล้แหล่งชุทชน เดอะ เน็ค 3 คอนโด 31.97 ตรม. รับรองคุณภาพ
ขาย 2190000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด เดอะ เรซิเดนท์ สุขุมวิท52 คอนโดมิเนียม ชั้น4 ขนาด 60 ตรม. 2นอน 2น้ำ ทำเลย่านสุขุมวิท เฟอร์ครบแต่งสวยพร้อมอยู่ ใกล้ BTS อ่อนนุช
เช่า 23000.00 บาท
ขาย คอนโด ราคาดีที่สุด เดอะแบงค็อค สาทร-ตากสิน คอนโดมิเนียม 70 ตรม. ห้องกว้างมากๆ
ขาย 7900000.00 บาท
ขายคอนโดโครงการ โครงการ รัชดาซิตี้ 18 - 1890000 บาท ติดต่อคุณ United Real Estate
ขาย 1890000.00 บาท
โครงการสุดฮอต Atmoz Ratchada-Huaikwang ห้องแบ่งพื้นที่ใช้สอยเป็นสัดส่วน ราคา 2.56 ล้านบาท
ขาย 2560000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด Lumpini suits ratchada rama3 50 ตรม.
เช่า 23000.00 บาท
ให้เช่า ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา-ประชาชื่น ตึกcenter ชั้น20 ขนาด 44 ตรม. ราคา 12500 บาท