ราคา 5295000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 30.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 176500.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 15
โครงการ เอ็กซ์ที ห้วยขวาง

Billionbproperty
0821877537
2022-02-22 22:47:08.0
เลขที่ประกาศ: 388466
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด เอ็กซ์ที ห้วยขวาง 30.04 ตรม.

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 30.04 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 15 จากทั้งหมด 43 ชั้น

รายละเอียด
- ขาย คอนโดมิเนียม เอ็กซ์ที ห้วยขวาง
- 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ขนาด 30.04 ตร.ม.

- ฟอร์จูนทาวน์
- เซ็นทรัล พระราม 9
- โรงพยาบาลพระรามเก้า
- ถนนรัชดาภิเษถ.ประชาราษฎร์บําเพ็ญ
- ถนนสุทธิสาร
- MRT สถานีห้วยขวาง
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.769,100.577

ราคา: 5,295,000 บาท

สนใจติดต่อ: Billionbproperty 0821877537
Line: @billionbproperty
ธัญญ์รวี ธนาปรียาภิรมย์

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
เอ็กซ์ที ห้วยขวาง

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: เอ็กซ์ที ห้วยขวาง

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 13 ประกาศ

ขาย คอนโด ติด MRT ห้วยขวาง เอ็กซ์ที ห้วยขวาง 27.48 ตรม. Interior design สวยสบายตา