ราคา 2427500.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 24.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 101145.83 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 18
โครงการ เอ สเปซ มี รัตนาธิเบศร์ ห้อง319/353

เปรม แก้วแปง
0993279782
2022-02-11 12:31:53.0
เลขที่ประกาศ: 386954
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด เอ สเปซ มี รัตนาธิเบศร์ ห้อง319/353 24.90 ตรม. อยู่ฟรี 1 ปีพร้อมรับทองคำแท่งมูลค่า 140,000 บาท

:: จุดเด่น ::
คอนโดมิเนียมรัตนาธิเบศร์แนวรถไฟฟ้าสายสีม่วง สูง 22 ชั้น ตอบโจทย์ครบในทุกสิ่งที่พร้อมสำหรับการใช้ชีวิตในบรรยากาศผ่อนคลาย ครบวงจรทั้งสระว่ายน้ำขนาดใหญ่แบบ Infinity Edge Pool พร้อม Pool seat และ Pool Bed สำหรับการพักผ่อนริมสระน้ำ มีโซนฟิตเนส พร้อมเครื่องออกกำลังกายครบครันพาโนรามาวิว และสวนลอยฟ้าขนาดใหญ่

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 24.90 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร 1
- ชั้นที่ 18 จากทั้งหมด 22 ชั้น

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
ฟรี เฟอร์นิเจอร์ (เตียง ตู้เสื้อผ้า โต๊ะเครื่องแป้ง ชั้นวางทีวี เคาท์เตอร์ครัว)
ฟรี แอร์
ฟรี ผ้าม่าน
ฟรี ค่ากองทุน
ฟรี ค่าส่วนกลางล่วงหน้า 1 ปี
ฟรี ค่าติดตั้งมิเตอร์ น้ำ -ไฟ
ฟรี ค่าประเมิน
ฟรี ค่าอัคคีภัย
ฟรี ค่าใช้จ่ายวันโอน ณ กรมที่ดิน

ที่ตั้ง: ถ.รัตนาธิเบศร์ ต.บางกระสอ อ.เมือง นนทบุรี
เจ้าของโครงการ: บริษัท อารียา พรอพเพอร์ตี้ จำกัด (มหาชน)
จำนวนยูนิต: 406 ยูนิต
พื้นที่โครงการ: 2 ไร่ 43 ตร.ว.
จำนวนที่จอดรถ: 40 %
สถานะโครงการ: ก่อสร้างเสร็จแล้ว ปี 2560

เอสพลานาด แคราย
รถไฟฟ้าสายสีม่วง (บางใหญ่-บางซื่อ) สถานีแยกนนทบุรี 1
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.863341,100.497694