ราคา 720000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 45.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 16000.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 15
เลขที่ห้อง 1501
โครงการ ไม่ได้ระบุ

ป๊อบ
0868025609
2022-01-25 16:10:28.0
เลขที่ประกาศ: 385015
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM03808 ขายดาวน์ คอนโด อัลติจูด ยูนิคอร์น สาทร-ท่าพระ Altitude Unicorn Sathorn Tha Phra คอนโดมิเนียม ถนนราชพฤกษ์ แขวงตลาดพลู เขตธนบุรี กทม. ห้อง Type 1+1 Bedroom ชั้น 15 ห้อง 1501 ขนาดห้อง 45.18 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก จากราคาหน้าสัญญา 4,994,100 บาท พิเศษ!! ส่วนลดวันโอน 400,000 บาท เหลือเพียง 4,594,100 บาท เท่านั้น!! ขายดาวน์ 720,000 บาท เป็นค่าใบจอง + ค่าทำสัญญา 5% + ค่าผ่อนดาวน์ 24 งวด(จ่ายครบแล้ว) *รายการที่แถมมาให้* 1.เครื่องปรับอากาศแบบ Split type 3 เครื่อง 2.เฟอร์นิเจอร์ -ห้องนั่งเล่น โต๊ะวางทีวี 1 ตัว โซฟา 1 ตัว -ห้องครัว โต๊ะทานข้าว 1 ตัว เก้าอี้สำหรับโต๊ะทานข้าว 3 ตัว -ห้องนอนใหญ่ เตียงนอน ขนาด 6 ฟุต 1 หลัง ตู้เสื้อผ้า 1 หลัง โต๊ะทำงานหรือชุดโต๊ะเครื่องแป้ง1 ตัว เก้าอี้สำหรับโต๊ะทำงาน 1 ตัว โต๊ะข้างเตียง 1 ตัว -ห้องนอนเล็ก เตียงนอน ขนาด 3.5 ฟุต 1 หลัง ตู้เสื้อผ้า 1 หลัง โต๊ะทำงานหรือชุดโต๊ะเครื่องแป้ง 1 ตัว เก้าอี้สำหรับโต๊ะทำงาน 1 ตัว โต๊ะข้างเตียง 1 ตัว 3.ชุดมือจับ Digital Door Lock สำหรับประตูเข้าห้องพัก 1 เครื่อง 4.ฉากกระจกกั้นอาบน้ำ พร้อมประตูกระจก 1 ชุด พิเศษ Smart mirror 1 เครื่อง *Facilities ต่างๆ* Grand Pool Grand Lobby Mini Theater Co-Creation Kitchen Co-Working Space and Auditorium E-Sports Room Fitness Center Co-Living Space Rooftop Garden *สนใจติดต่อสอบถามเพิ่มเติมได้ที่ 086-802-5609 line 0868025609 ป๊อบ* *บริการรับฝากขาย บ้าน ที่ดิน คอนโด และอสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท ฟรี ค่าคอมมิชชั่น กรณีเจ้าของขายเองได้*