ราคา 11000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 55.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 200000.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 6
โครงการ พาร์ค 24

วรธน บุญแร่
0623209546
2022-01-18 11:10:33.0
เลขที่ประกาศ: 384217
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ราคาถูกที่สุดมีเพียงห้องเดียวเท่านั้น พาร์ค 24 55.3 ตรม. ตกแต่งพร้อมอยู่ หลังมุม

:: จุดเด่น ::
เดินทางสะดวกใกล้ BTS พร้อมพงษ์, BTS ทองหล่อ วัสดุก่อสร้างคุณภาพระดับพรีเมี่ยม ในราคาที่สุดคุ้มค่ามีเพียงห้องเดียวเท่านั้น

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 55.3 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร 5
- ชั้นที่ 6 จากทั้งหมด 50 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ ตะวันออกเฉียงเหนือ

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
- โต๊ะทานอาหาร
- โซฟา
- เตียง 2 หลัง
- ตู้เสื้อผ้า 2 หลัง
- โต๊ะข้างเตียง
- แอร์ 3 เครื่อง
- โต๊ะวางทีวี
- เตาไฟฟ้า
- เครื่องดูดควัน

คอนโดมือสอง มี 1 ห้องนั่งเล่น 1 ห้องครัว 1 ที่จอดรถ

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
- BTS พร้อมพงษ์, BTS ทองหล่อ
- ดิ เอ็มโพเรียม, ดิ เอ็มควอเทียร์, TOPs market
- โรงเรียนสายน้ำผึ้ง, โรงเรียนสายน้ำทิพย์, โรงเรียนศรีวิกรม์ และโรงเรียนอนุบาลดิษยะศริน
- โรงเรียนนานาชาติต่าง ๆ อาทิ Wells International School - Thong Lo Campus, Trinity International School, The American School of Bangkok - Sukhumvit Campus และ HEI Schools Bangkok - International Kindergarten
- โรงแรมแมริออท มาร์คีส์ ควีนส์ปาร์ค, โรงแรมฮิลตัน สุขุมวิท และโรงแรมโนโวเทล สุขุมวิท
- โรงพยาบาล BBH, โรงพยาบาลมหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง โรงพยาบาลพร้อมมิตร และโรงพยาบาลสมิติเวช
- อุทยานเบญสิริและสวนเบญจกิติ
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.723,100.571

ราคา: 11,000,000 บาท

ค่าใช้จ่ายวันโอน :
- ค่าโอน+อากร 2.5% (ผู้ซื้อ ผู้ขาย ออกฝ่ายละครึ่ง)
- ทรัพย์มือ 1 ค่าโอน 2% (ขึ้นอยู่กับเงื่อนไขของแต่ละโครงการ)