ราคา 13950000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 38.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 367105.26 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 25
โครงการ ดิ เอส สุขุมวิท 36

วรธน บุญแร่
0623209546
2022-01-17 20:38:33.0
เลขที่ประกาศ: 384122
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ห่างจากสถานีรถไฟฟ้าบีทีเอสทองหล่อเพียง 20 เมตร ดิ เอส สุขุมวิท 36 38.14 ตรม. ความสงบและความหรูหราสุดพิเศษ

:: จุดเด่น ::
เดินทางสะดวกสบายด้วยที่ตั้งที่ห่างจากสถานีรถไฟฟ้าบีทีเอสทองหล่อเพียง 20 เมตร ออกแบบตามแนวคิดเรือนไทย ฟังก์ชันจึงเข้ากับภูมิอากาศของประเทศไทย ด้วยวัสดุก่อสร้างที่คุณภาพระดับพรีเมี่ยม ในราคาที่สุดแห่งความคุ้มค่าสำหรับคุณ

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 38.14 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร 1
- ชั้นที่ 25 จากทั้งหมด 43 ชั้น

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
ตามโครงการจัดสรร

1 ห้องนั่งเล่น ที่จอดรถ (ชั้นจอดรถปกติ+Automatic Parking) ประมาณ 301 คัน

- รพ.สุขุมวิท
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.707,100.595

ราคา: 13,950,000 บาท

ลูกค้าสามารถเลือกชั้นและห้องได้ตามความพึงพอใจของลูกค้า

สนใจติดต่อ: วรธน บุญแร่ 0623209546
Line: Vic209546
วรธน บุญแร่

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ดิ เอส สุขุมวิท 36

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ดิ เอส สุขุมวิท 36