ราคา 9000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 130.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 69230.77 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 1
โครงการ ไบรท์ตั้น เพลส คอนโดมิเนียม

Blueprint Property
0945616669
2021-12-28 19:44:54.0
เลขที่ประกาศ: 381298
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ไบรท์ตั้น เพลส คอนโดมิเนียม 130 ตรม. 2 นอน 2 น้ำ ราคาขาย 9ล้าน ต่อรองได้

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 130 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 1 จากทั้งหมด 8 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ ใต้
- วิว สวน

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: ไบรท์ตั้น เพลส คอนโดมิเนียม / Brighton Place condominium

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.748206,100.58859

ราคา: 9,000,000 บาท

สนใจติดต่อ: Blueprint Property 0945616669
Line: blueprint.property
ยงยศ คงธนารัตน์

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ไบรท์ตั้น เพลส คอนโดมิเนียม

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: ไบรท์ตั้น เพลส คอนโดมิเนียม

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 5 ประกาศ

ให้เช่า ห้องใหม่สวย 2นอน ไบรท์ตั้น เพลส 62 ตรม. เฟอร์พร้อม

เลขที่: 463700
2023-11-15 10:39:02.0
Add to wishlist

ไบรท์ตั้น เพลส คอนโดมิเนียม

ขนาดพื้นที่ 62.0 ตารางเมตร

Jcotproperty

0630964452

เช่า 25000.00 บาท

ขายด่วน!! ราคาดีมาก ห้องมุม แต่งสวยมาก Condo Brighton Place

เลขที่: 420173
2022-11-21 18:53:40.0
Add to wishlist

ไบรท์ตั้น เพลส คอนโดมิเนียม