ราคา 9000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 99.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 90909.09 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 4
โครงการ เดอะ เรซิเดนท์ สุขุมวิท52 คอนโดมิเนียม

Nattapong
0923944488
2021-12-01 13:47:48.0
เลขที่ประกาศ: 377753
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด 3 ห้องนอน เดอะ เรซิเดนท์ สุขุมวิท52 คอนโดมิเนียม 99 ตรม. ราคานี้ ในทำเลใกล้รถไฟฟ้า คุ้มมากๆ

:: จุดเด่น ::
เรสซิเดนซ์ 52 คอนโดมิเนียมของชีวิตคนเมือง ที่ตอบสนองไลฟ์สไตล์ทั้งด้านการอยู่อาศัยและการลงทุน
บนทำเลที่เข้าใจทุกการเดินทางเพียง 400 เมตร จากสถานีรถไฟฟ้าอ่อนนุช
สะดวกสบายใกล้จุดขึ้น-ลงทางด่วน 2 เส้นทาง (ซ.สุขุมวิท 50 และ ซ.สุขุมวิท 62)
ที่จะนำสู่แหล่งธุรกิจที่สำคัญ แหล่งบันเทิง แหล่งช็อปปิ้งชั้นนำมากมาย

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 99 ตรม.
- ชนิด 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: เดอะ เรซิเดนท์ สุขุมวิท52 คอนโดมิเนียม / The Residence Sukhumvit52 condominium

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.702320,100.598979

ราคา: 9,000,000 บาท

สนใจนัดดูห้องหรือสอบถามเพิ่มเติม : 092-394-4488
Line@ : https://lin.ee/z1etVFr
Tiktok : https://vt.tiktok.com/ZSJ7R6rkn/
Facebook : https://www.facebook.com/46RealEstate/

ท่านสามารถชมห้องที่สนใจได้ง่ายๆ กับ Property consultant ของเรา ผ่านระบบ Video Call
สะดวกสบาย ไม่เสียเวลาเดินทาง ปลอดภัยจากโควิด-19 ไม่มีค่าใช้จ่าย
รับชมห้อง พร้อมผู้ช่วยให้ข้อมูล และตอบข้อสงสัยตลอดการเยี่ยมชม

46 Real Estate Group
"Exquisite Select for Excellent Investment."

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0