ราคา 4490000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 29.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 154827.59 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
โครงการ รามาดา มิรา นอร์ท พัทยา คอนโดมิเนียม

รัตนรัตน์ ขุนสนิท
0958590282
2021-11-21 19:42:36.0
เลขที่ประกาศ: 376741
รายละเอียดเพิ่มเติม
920311022-71
รามาดา มิรา นอร์ท พัทยา
คอนโดเพื่อการลงทุนบริหารโดนเชนโรงแรมระดับโลกอย่าง "วินด์แฮม"
พัฒนาโครงการโดย "ฮาบิแทท กรุ๊ป" บริษัทอสังหาริมทรัพย์ชั้นนำในไทย
ตั้งอยู่ในทำเลศักยภาพใจกลางพัทยา ตกแต่งครบ
พร้อมด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกมาตรฐานโรงแรม 5 ดาว
.
- การันตีผลตอบแทน 6% นาน 3ปี*
- การันตีผลตอบแทนระหว่างการก่อสร้าง 7% นาน 2 ปี
- ปีที่ 4-30* ปันผลกำไร 70%
- ฟรี! ค่าส่วนกลาง 3 ปี
- ฟรี! สิทธิ์เข้าพัก 14 วัน ต่อปี*
(เมื่อชำระตามเงื่อนไข)
.
- ห้อง Deluxe (Studio)
29 Sqm. เริ่มต้น 4.49 ล้านบาท
.
- ห้อง Junior Suite (Studio)
45 Sqm. เริ่มต้น 7.3 ล้านบาท
.
- ห้อง Suite (1 Bedroom)
55 Sqm. เริ่มต้น 8.55 ล้านบาท
.
ใกล้ Terminal 21 และโครงการในอนาคต
คุณ การ์ตูน Rattanarat (Cartoon)
Contact. : +66892921631
: +66958590282
Line ID : bestcondoinpattaya
Wechat : Cartoonproperty
Whatsapp : +66892921631
Facebook Page : @Bestcondoinpattaya
Youtube chennel : @Bestcondoinpattaya

#คอนโดพัทยา #คอนโดติดทะเล #ขายคอนโด #คอนโด #คอนโดวิวทะเล
#ลงทุนคอนโด #ลงทุนอสังหา #คอนโดหรู #bestcondoinpattaya​
#ขายบ้าน #คอนโดให้เช่า #PattayaRealEstate #PattayaProperty
#sellcondo #ReMaxThailand #PropertyPros #ซื้อบ้าน #ซื้อคอนโด
#BNICloudForest
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY