ราคา 5749000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 70.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 82128.57 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
โครงการ มิราจ คอนโดมิเนียม บางเสร่

รัตนรัตน์ ขุนสนิท
0958590282
2021-11-21 19:12:08.0
เลขที่ประกาศ: 376736
รายละเอียดเพิ่มเติม
920311022-15
บูทีคคอนโดแห่งใหม่ หาดบางเสร่
เพื่อคุณภาพชีวิตที่ดีกว่า ในราคาที่แตะต้องได้
.
#มิราจ บางเสร่ โปรดีๆห้ามพลาด#
- ห้อง 703
- ชั้น 7
- 70.9 ตรม.
- 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
- โปรปิดตึกพิเศษสุดๆ
----- 5,749,000 ล้านบาท -----
.
- ฟรี! เฟอร์นิเจอร์แต่งครบ
- ฟรี! เครื่องใช้ไฟฟ้า*
- สิ่งอำนวยความสะดวกครบ
- ทีมบริหารดูแลจัดการ
- ราคาดีที่สุดเท่าที่เคยมีมา
.
- บูติคคอนโดมิเนียมที่มีเพียง 64 ยูนิตเท่านั้น
- มิราจได้รับการออกแบบที่ทันสมัย ซึ่งผสมผสานด้วยสถาปัตยกรรมสมัยใหม่
เพื่อมอบประสบการณ์การใช้ชีวิตที่เงียบสงบแก่ผู้พักอาศัย
- สิ่งอำนวยความสะดวกที่ครบครัน และการใช้วัสดุที่มีคุณภาพสูง
- มิราจได้กำหนดมาตรฐานสไตล์การใช้ชีวิตแบบใหม่ในบางเสร่
.
- มิราจเป็นคอนโดมิเนียมสไตล์บูติคสุดพิเศษเพียง 65 ยูนิต
ห่างจากชายหาดบางเสร่เพียงไม่กี่ก้าว
- มิราจผสมผสานการออกแบบของฮวงจุ้ยกับดีไซน์ที่ทันสมัย
เพื่อมอบประสบการณ์การใช้ชีวิตที่ไม่เหมือนใคร
- มิราจได้รับการออกแบบเพื่อนำเสนอมาตรฐานสไตล์การใช้ชีวิตแบบใหม่
ในบางเสร่ โดยเลือกใช้วัสดุที่มีคุณภาพสูง
- มิราจมีสิ่งอำนวยความสะดวกที่มากมายเพียบพร้อมที่สุด
การดำเนินการออกแบบให้สอดคล้องตามหลักฮวงจุ้ย
ช่วยส่งเสริมพลังงานทางด้านบวกให้กับผู้อยู่อาศัย
.
- สระว่ายน้ำแบบอินฟินิตี้บนชั้นดาดฟ้า
- ห้องซาวน่าและห้องสตีม
- บาร์บนชั้นดาดฟ้า
- ระบบคีย์การ์ด
- รักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชั่วโมง
- กล้องวงจรปิด
- ที่จอดรถในร่ม
- บริการแม่บ้านทำความสะอาด
- บริการซักรีด
- บริการบริหารจัดการเช่า
---------------------
สอบถามรายละเอียด ซื้อ ขาย ให้เช่า ลงทุน: