ราคา 8900000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 71.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 125352.11 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
โครงการ คูเปอร์สยาม

Tunravee
0994426323
2021-11-20 18:45:54.0
เลขที่ประกาศ: 376629
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายดาวน์ คอนโดคูเปอร์ สยาม คอนโดกลางเมือง ใกล้รถไฟฟ้า BTS สนามกีฬาแห่ง จดทะเบียนบริษัทได้

- คอนโดใจกลางเมือง ใกล้รถไฟฟ้า BTS สนามกีฬาแห่งชาติ เดินทางเพียง 10 นาทีถึงสถานีสยาม ใกล้สถานที่สำคัญต่างๆ มากมาย ได้แก่
สนามศุภชลาศัย, สนามกีฬาแห่งชาติ, สยามสแควร์, สยามพารากอน, มาบุญครอง, จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย, รร.สาธิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย, รร.เตรียม
อุดมศึกษา

- ห้องชุดสามารถจดทะเบียนในนามนิติบุคคลได้ ซึ่งท่านสามารถทำเป็นสำนักงาน
และสามารถใช้ส่วนกลางในการต้อนรับลูกค้าและแขกของท่านได้
- ขนาด 2 ห้องนอน ห้องมุม แบบ Loft Style ขนาด 71 ตร.ม.
- ได้พื้นที่บนโฉนดชั้นลอย และ สามารถจดทะเบียนบริษัททำธุรกิจได้ด้วย (ทั้งโครงการมี 7 ห้องเท่านั้น)
- ชั้น 5 ตำแหน่ง 09 (ความสูงเทียบชั้น 9)
- ราคารอบ VVIP ถูกกว่ารอบ Presale 8-10%

***ราคาขายพิเศษ 8.9 ล้านบาท เฉลี่ยตารางเมตรละ 125,352 บาท***

- Combo Loft concept with 4.6 meter ceiling height
- ตกแต่งแบบ Fully Fitted
- ทั่งโครงการมี 188 ยูนิต
- ที่จอดรถ 173 Lots (92%)
- โครงการตั้งอยู่ใน รองเมืองซอย 5 เข้าออกได้ 2 ทาง ถนนพระราม 1 และ ถนนบรรทัดทองที่จะออกสู่ถนนพระราม 4
อยู่ใกล้กับทางด่วนพิเศษศรีรัช
- เป็นย่านธุรกิจของคนจีนรุ่นใหม่ที่อยู่ใจกลางเมือง ที่มีความน่าอยู่
- ติดแหล่งการศึกษาอย่างจุฬาลงกรณ์ ใจกลางเมืองสุดๆอย่าง แยกปทุมวัน ที่มี MBK, Siam Discovery, Siam Square, สยามดิส, สยามพารากอน และ
โครงการใหม่สามย่านมิตรทาวน์

สนใจติดต่อ: :ซินดี้
โทร: 099-442-6323
LINE: @402zghiw (มี @ ด้วยนะคะ)
Email: allwinproperty888@gmail.com
สนใจนัดชมหรือสอบถามรายละเอียดได้ทุกเวลา