ราคา 4850000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 66.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 73484.85 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 8
โครงการ บลอสซั่ม คอนโด แอท แฟชั่น บียอนด์

วรธน บุญแร่
0623209546
2021-09-30 22:38:46.0
เลขที่ประกาศ: 370353
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด เดินทางสะดวกทั้งรถส่วนตัวและรถสาธรณะ บลอสซั่ม คอนโด แอท แฟชั่น บียอนด์ 66.31 ตรม. ห้องสวยวิวสวย

:: จุดเด่น ::
บลอสซั่ม คอนโด แอท แฟชั่น บียอนด์ ตั้งอยู่ฝั่งตะวันออกของเส้นวงแหวนรอบนอก (ถนนกาญจนาภิเษก) ใกล้จุดขึ้นลงทางด่วน อยู่ใกล้สถานีรถไฟฟ้า สถานีวงแหวนตะวันออก ใกล้ศูนย์การค้าแฟชั่นไอซ์แลนด์และพรอมมานาด

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 66.31 ตรม.
- ชนิด 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร A
- ชั้นที่ 8 จากทั้งหมด 19 ชั้น

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
เฟอร์นิเจอร์ตามโครงการจัดให้

สิ่งอำนวยความสะดวก :
- โถงต้อนรับ
- สวนพักผ่อนด้านหน้าโครงการและชั้นดาดฟ้า,
- ห้องออกกําลังกาย
- สระว่ายนํ้า
- เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย , CCTV, ระบบ Key card

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
- BTS สถานีวงแหวนตะวันออก 0.8 กม.
- BTS สถานีนพรัตนราชธานี 0.9 กม.
- เดอะ พรอมานาด 1 กม.
- โรงเรียนบ้านดงลาน สพป.ชัยภูมิ เขต 3 1.2 กม.
- BTS สถานีวงแหวนตะวันออก 0.8 กม.
- BTS สถานีนพรัตนราชธานี 0.9 กม.
- เดอะ พรอมานาด 1 กม.
- โรงเรียนบ้านดงลาน สพป.ชัยภูมิ เขต 3 1.2 กม.
- แม็กซ์แวลู ปัญญาวิลเลจ 1.5 กม.
- แม็กซ์แวลู ปัญญาวิลเลจ 1.5 กม.
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.821,100.677

ราคา: 4,850,000 บาท

- ลูกค้าสามารถเลือกชั้นเลือกห้องได้ตามความสนใจในราคาที่ต้องการ

สนใจติดต่อ: วรธน บุญแร่ 0623209546
Line: Vic209546
วรธน บุญแร่

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา