ราคา 3990000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 34.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 118750.01 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 36
โครงการ The key สาทร-เจริญราษฎร์ ( เดอะ คีย์ สาทร-เจริญราษฎร์ )

ป๊อบ
0868025609
2021-08-10 14:40:30.0
เลขที่ประกาศ: 362839
รายละเอียดเพิ่มเติม
CM03747 ขาย คอนโด เดอะ คีย์ สาทร-เจริญราษฎร์ The Key Sathorn-Charoenraj คอนโดมิเนียม ถนนเจริญราษฎร์ แขวงบางโคล่ เขตบางคอแหลม กทม. เนื้อที่ 33.60 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก ชั้น 36 พร้อมที่จอดรถ *การตกแต่ง* -Fully Finshed Sofa bed Sideboard ครัวบิลท์อิน แอร์ 18,000 BTU แอร์ 12,000BTU -เตียงนอน 6 ฟุต ชั้นวางของ ตู้เสื้อผ้า ชุดโต๊ะ เก้าอี้ 4 ท่าน ติดผ้าม่านกันแสงรอบห้อง เครื่องทำน้ำอุ่น AIS Wifi *การเดินทาง* -ใกล้ทางด่วนศรีรัช รถไฟฟ้า BTS สุรศักดิ์ รถสองแถว สายเจริญกรุง-สะพาน 3 *สิ่งอำนวยความสะดวก* -Grand Lobby Reading Lounge Multi-Purpose Room Grand Outdoor Terrace -Activity Room Fitness Over 2 Rais for Green Area Swimming Pool with Kid’s Pool *สถานที่สำคัญใกล้เคียง* -BTS สุรศักดิ์ BTS สะพานตากสิน Tesco Lotus พระราม 3 Central พระราม 3 Makro สาทร Robinson บางรัก -Asiatique the Riverfront Three on Tree พระราม 3 Homepro พระราม 3 Vanilla Moon Icon Siam -รร. นานาชาติ โชร์วเบอรี่ รร. กรุงเทพคริสเตียน รร. อัสสัมชัญ บางรัก (มัธยม) รร. อัสสัมชัญ แผนกประถม รพ. เซนต์หลุยส์ รพ. BNH รพ. กรุงเทพคริสเตียน *จุดเด่นของห้อง* -ชั้นสูง วิวสวยมากตอนกลางคืนตึกเปิดไฟ เห็นโค้งแม่น้ำเจ้าพระยา เห็นตึกธนาคารกสิกรที่เปิดไฟ และธนาคารกรุงศรีสำนักงานใหญ่ที่เปิดไฟหน้าต่างลมโกรกเย็นตลอดเวลา -ไม่มีฝนสาด น้ำรั่วซึม เป็นชั้นที่เงียบสงบไม่มีเสียงรบกวน ซื้อไว้เพื่อใกล้โรงเรียนลูก ให้เดินทางสะดวก ไม่ไกลจากโรงเรียน เพื่อให้เค้าได้มีเวลากับครอบครัวมากขึ้น ไม่เหนื่อยกับการเดินทาง ราคา 3,990,000 บาท *สนใจสอบถามเพิ่มเติมที่ 086-802-5609 Line:0868025609 ป๊อบ* บริการรับฝากขาย เช่า บ้าน ที่ดิน คอนโด ตึกแถว และอสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนอาคาร: